Msaada jinsi ya kuhama mwajiri

Msaada jinsi ya kuhama mwajiri

Geniustin

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2013
Posts
4,379
Reaction score
2,855
Ndugu zangu,mimi ni mwajiriwa wa serikali katika sekta ya Afya. Nimeajiriwa Halmashauri moja hivi.

Nakuja kwenu kuomba msaada/njia au maelekezo ya jinsi gani naweza kuhama kutoka hii Halmashauri ninayofanyia kazi, kwenyeHalmashauri ya Mkoa mwingine. (na hata kuhama kabisa mwajiri,na kuwa mwajiriwa wa serikali kuu kwa upande wa afya).

In short, nataka kuhama kutoka mkoa mwingine kwenda mkoa mwingine. Naanzia wapi wandugu?

Natanguliza shukran zangu.
 
Mkuu
Unaweza Kuhama Tena Haraka Sana Na Mfumo Ni Kama Wanaotumia Waalimu Yaani Unatafuta Mtu Wa Kada Yako Kwenye Mikoa Ama Wilaya.

Najua Waajiriwa Wa Afya Kwa Sasa Kama Wilaya Mko Chini Ya Mkurugenzi, Pia Ingependeza Sana Hapa Hapa Ungesema Wazi Kama Ni Clinical Officer (Afisa Tabibu,Nesi, Dokta n.k

Nasema Hivyo Kwakuwa Kuna Watu Wengi Humu Wa Afya Walikuwa Wanataka Kuhama Wilaya.

Kuhusu Serikali Kuu Nadhani Kama Hapo Shida Ipo Ila Ngoja Waje Wajuzi Wakuelekeze
Kumbuka Sera Ya Serikali Kwasasa Ni Kupeleka Huduma Kwa Wananchi Huko Vijijini Hii Nayo Imefanya Uhamisho Kwa Kada Ya Afya Kuwa Mgumu Kama Upande Wa Walimu
 
Ina maana hadi apatikane wa kubadilishana naye!! For instance akakosekana inakuwaje hii?Au kuna njia nyingine?

Mi ni Mteknolojia wa maabara(Laboratory Twchnologist)


Na je akitokea wa kubadilishana,ila yeye ni Nesi au Daktari,inawezekana kubadilishana?
 
Kennedy;

Nashukuru ndugu yangu kwa msaada wako wa mawazo.

je mbali na kubadilishana, gani nyingine?

Je naweza kubadilishana na Nesi/Dokta wakati mimi Maabara?

Msaada,usinichoke mkuu.
 
Last edited by a moderator:
Ikitokea Huna Mtu Wa Kubadilishana Naye
Sababu Zako Ni Lazima Zisiwe Na Shaka Yoyote Kwenye Upande Wa Kiongozi Wako.




Huwa Mara Nyingi Serikali Hii Inakwepa Sana Kuhamisha Watumishi Wake
Ikitokea Ni Nesi Kumbuka Kuwa Hawezi Kwenda Nafasi Yako Nawe Pia Huwezi Kwenda Kufanya Majukumu Yake.


Nadhani Hapa Hapa Mkuu Sema Kuwa Uko Wilaya Fulani Unahitaji Kwenda Wilaya Fulani Aliye Tayari Aseme
 
sema upo wapi? unataka kwenda wapi? kwani nami nikada kama yako

Mkuu
Ukisoma Vizuri Sana Kwenye Ushauri Wangu Tu
Nimesema Hapa Hapa Ungesema Wazi Kama
Uko Wilaya Fulani Unahitaji Kwenda Wilaya Fulani

Humu Msaada Upo
Ila Jamaa Kafanya Siri Lakini Anahitaji Msaada
 
Kwa wauguz wanaotaka kubadilishana kituo cha kazi aje moshi mkoani kilimanjaro mimi niende bagamoyo kibaha au morogoro mimi ni registered nurse
 
Back
Top Bottom