Msaada jinsi ya kufanya mapishi yanukie

Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined
Oct 26, 2018
Messages
547
Points
1,000
Vumbi la congo

Vumbi la congo

JF-Expert Member
Joined Oct 26, 2018
547 1,000
Wataalam wa mapishi naomba mnielekeze mbona nikila sehem za watu vyakula vyao vinanukia na vina ladha safi,,au unakuta unapita sehemu unasikia mtu anaunga mboga inanukia balaa mpaka hamu ya kula inakushika,,je huwa wanatumia viungo gan kwenye mapishi yao,,maana kila nikijitahidi kuungurumisha geto naishia kuunguza vitunguu,.je ni viungo gani muhimu vya kunukiza mapishi
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
4,499
Points
2,000
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
4,499 2,000
Ngoja waje ila binzari na royco ndo wachawi wa mautamu yote hayo
 
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2018
Messages
15,379
Points
2,000
manengelo

manengelo

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2018
15,379 2,000
nenda kwenye maduka ya wahindi my dear..nunua simba 2 ya India nunua iliki ya India.yenyew huwa nene ya Tz nyembemba.. nununa mchuzi mix ya India..

uje ulete mrejesho hapa😊...bei zao zimechangamka.. kilo 1 ya ilik nahis nw km sikosei 30.. wewe waambie kila kiungo wakupe in grams😊..
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,277
Points
2,000
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,277 2,000
nenda kwenye maduka ya wahindi my dear..nunua simba 2 ya India nunua iliki ya India.yenyew huwa nene ya Tz nyembemba.. nununa mchuzi mix ya India..

uje ulete mrejesho hapa😊...bei zao zimechangamka.. kilo 1 ya ilik nahis nw km sikosei 30.. wewe waambie kila kiungo wakupe in grams😊..
Simba ni nini?
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
298
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
298 500
Binafsi Mboga haikosi kitunguu Swaumu labda Mboga ya Majani halafu unaweza weka coriender,celery na leeks kuongeza ladha( zinapatikana masoko makubwa),wali - Nazi+ iliki+ njegere kidogo,carrot na hoho,ila kama we ni me huwezi we endelea tu kukorogakoroga mpaka ukioa ndio utainjoi
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,065
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,065 2,000
Binafsi Mboga haikosi kitunguu Swaumu labda Mboga ya Majani halafu unaweza weka coriender,celery na leeks kuongeza ladha( zinapatikana masoko makubwa),wali - Nazi+ iliki+ njegere kidogo,carrot na hoho,ila kama we ni me huwezi we endelea tu kukorogakoroga mpaka ukioa ndio utainjoi
Duuu kwa pishi hili lazima unitoe kitambi coz nitakula mpk basi
 
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2019
Messages
298
Points
500
Abbitto

Abbitto

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2019
298 500
Duuu kwa pishi hili lazima unitoe kitambi coz nitakula mpk basi
Mjomba aliponioa alikuwa flat miez kadhaa mwili ukakubali kitambi kule ila sasa maramojamoja nampikia mchemsho maana akiendelea kujaza atapunguza ufanis
 
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2017
Messages
621
Points
1,000
Noah de voxser

Noah de voxser

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2017
621 1,000
Ndugu wew changanya changanyaaa.... Harufu inakuja yeeeenyeeewee
 
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2018
Messages
2,065
Points
2,000
Vladimir Lenin

Vladimir Lenin

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2018
2,065 2,000
Mjomba aliponioa alikuwa flat miez kadhaa mwili ukakubali kitambi kule ila sasa maramojamoja nampikia mchemsho maana akiendelea kujaza atapunguza ufanis
yaa kunako kona ya kitanda ufanisi utapungua ila kama ni mtu wa tiz fresh tu.
 
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2014
Messages
1,069
Points
2,000
bwii

bwii

JF-Expert Member
Joined May 24, 2014
1,069 2,000
Binafsi Mboga haikosi kitunguu Swaumu labda Mboga ya Majani halafu unaweza weka coriender,celery na leeks kuongeza ladha( zinapatikana masoko makubwa),wali - Nazi+ iliki+ njegere kidogo,carrot na hoho,ila kama we ni me huwezi we endelea tu kukorogakoroga mpaka ukioa ndio utainjoi
Kitunguu saum kinasaidia sana kwenye kusimamia shoo muda mrefu
 
Daisy Llilies

Daisy Llilies

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2019
Messages
349
Points
1,000
Daisy Llilies

Daisy Llilies

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2019
349 1,000
Binzari nyembamba, carafuu, iliki, mdalasini,

Nyama: chemsha na kitungu swaumu, gangawizi, limao na chumvi kidogo - pili pili kama ni mlaji, unga na kitunguu maji, nyanya, binzari nyembamba au hoho.

Maharage, weka iliki baada ya tui la nazi
 
MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2015
Messages
1,912
Points
2,000
MNANSO

MNANSO

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2015
1,912 2,000
nenda kwenye maduka ya wahindi my dear..nunua simba 2 ya India nunua iliki ya India.yenyew huwa nene ya Tz nyembemba.. nununa mchuzi mix ya India..

uje ulete mrejesho hapa😊...bei zao zimechangamka.. kilo 1 ya ilik nahis nw km sikosei 30.. wewe waambie kila kiungo wakupe in grams😊..
Samahani hayo maduka ya wahindi yako wapi kwa Dar, asante
 

Forum statistics

Threads 1,304,861
Members 501,516
Posts 31,529,890
Top