Tetesi: Msaada jf nataka nianze kufanya kazi za computer

P

Peter Majaliwa

Senior Member
Joined
Jun 16, 2017
Messages
107
Points
195
P

Peter Majaliwa

Senior Member
Joined Jun 16, 2017
107 195
Jamani Masada wenu ningeomba kwa wajuzi wa computer watoe fani Zao wanazozijua iliwaniwezeshe niweze kuzifatilia kwaaudani zaidi
 
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
20,111
Points
2,000
Da'Vinci

Da'Vinci

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2016
20,111 2,000
Hahaa..
Sijaelewa kama hii in tetesi au unaomba msaada.
__
Content ya ulichoandika ndo nashindwa ng'amua kabisa, Basically I'm Computer expert nadhani ningekusaidia kama ningekuelewa
 
J

john manjia

New Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
3
Points
20
J

john manjia

New Member
Joined Jan 28, 2015
3 20
Dogo watu tume hustle kwenye fani zetu alafu we unauliza maswali kama jongoo akiwa safarini
 
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined
May 25, 2018
Messages
158
Points
250
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined May 25, 2018
158 250
Elezea kiundani kazi gani unailenga, computer ina kaz nyingi

Mf: Uwez kusema "NATAKA KUFANYA KAZI KWENYE MAGARI" hali ya kuwa atujui unataka kuwa FUNDI, DEREVA au KONDA.
 

Forum statistics

Threads 1,313,900
Members 504,678
Posts 31,807,566
Top