Msaada: Je kampuni ya helping hands international ni ya kweli?

mr wilehard

Member
Jun 29, 2015
49
95
Wakuu kwanza poleni na majukumu. naombeni kujua kuwa ni kweli hiyo campuni ya HELPING HANDS INTERNATIONAL imesajiljwa hapa Tanzania au ni njia ya kutuibia.

wamentumia hadi nyaraka za uhalali wao lakini bado wananitia mashaka sana. Wanakuwa wakali ukihoji sana na hats kwa akili nyepesi hiyo ni njia rahisi sana ya kupata fedha ambayo pia ni rahisi kuibiwa. wanatoa form za kujiunga kwa shling elfu 90.
IMG-20170613-WA0198.jpg
IMG-20170613-WA0198.jpg
IMG-20170613-WA0197.jpg
IMG-20170613-WA0199.jpg
IMG-20170613-WA0199.jpg
IMG-20170613-WA0198.jpg
IMG-20170613-WA0197.jpg
IMG-20170613-WA0199.jpg
 

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Nov 28, 2015
28,786
2,000
Wakuu kwanza poleni na majukumu. naombeni kujua kuwa ni kweli hiyo campuni ya HELPING HANDS INTERNATIONAL imesajiljwa hapa Tanzania au ni njia ya kutuibia.

wamentumia hadi nyaraka za uhalali wao lakini bado wananitia mashaka sana. Wanakuwa wakali ukihoji sana na hats kwa akili nyepesi hiyo ni njia rahisi sana ya kupata fedha ambayo pia ni rahisi kuibiwa. wanatoa form za kujiunga kwa shling elfu 90. View attachment 523506 View attachment 523506 View attachment 523507 View attachment 523508 View attachment 523508 View attachment 523506 View attachment 523507 View attachment 523508
Waweke hadharani na mikataba tuione, ili tujuwe waliosaini na kilichomo ndani ya mikataba hiyo
 

Pdidy

JF-Expert Member
Nov 22, 2007
45,484
2,000
Wakuu kwanza poleni na majukumu. naombeni kujua kuwa ni kweli hiyo campuni ya HELPING HANDS INTERNATIONAL imesajiljwa hapa Tanzania au ni njia ya kutuibia.

wamentumia hadi nyaraka za uhalali wao lakini bado wananitia mashaka sana. Wanakuwa wakali ukihoji sana na hats kwa akili nyepesi hiyo ni njia rahisi sana ya kupata fedha ambayo pia ni rahisi kuibiwa. wanatoa form za kujiunga kwa shling elfu 90. View attachment 523506 View attachment 523506 View attachment 523507 View attachment 523508 View attachment 523508 View attachment 523506 View attachment 523507 View attachment 523508
UNAIKUMBUKA MISSION TO THE NEED

UNAKUMBUKA FOUNDER WAKE.....

NENDA MIKOCHENI NJIA YA COKEKOLA UKISIKIA PAMBIIOO NYINGI ELEKEA HUKO UNIJULISHE....NAPITA TU..JIONGEZENI PLS...MRADI WA WACHUNGAJI NA WAUMINI ZAO HUO
 

mburujaa

Member
Apr 7, 2015
19
20
UNAIKUMBUKA MISSION TO THE NEED

UNAKUMBUKA FOUNDER WAKE.....

NENDA MIKOCHENI NJIA YA COKEKOLA UKISIKIA PAMBIIOO NYINGI ELEKEA HUKO UNIJULISHE....NAPITA TU..JIONGEZENI PLS...MRADI WA WACHUNGAJI NA WAUMINI ZAO HUO
fafanua zaidi ndugu
 

Auz

JF-Expert Member
Apr 6, 2016
6,922
2,000
Kwa nini usiwasiliane na mamlaka zilizotoa leseni zote hizo kwa ushahidi?
 

Handsome man

JF-Expert Member
May 6, 2017
899
1,000
Mkuu huo upatu wewe una tia tisini kuitafuta sasa hayo mafanikio uanze kuwapigia magoti watu wote wajiunge nao
 

PILOT 7

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
1,212
2,000
Hawana Ishu hao Wapumbavu sana Kwa Akili ya Kawaida Kweli Utoe 90 Kwa Ajili ya fomu Dhen Wakupe na wewe Fomu uizungushe kwa watu wakuchangie 90 ili Uwaunganishe Real Kwa Usawa Huu Nani Akupe hela yake Kirahisi Rahisi Hivyo Utasubiri Sana Use Your Brain

.."father G" the Golden Boy...
 

The Architect

Member
May 26, 2017
73
125
Kama umetoa ela umeliwa. Kama bado basi achana nao, pia una maamuzi ya kuliwa kwa kupenda. It's up to you to decide.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom