Msaada, Jamani naangamia

Msaada, Jamani naangamia

punyeto hata ukipiga mara tano unavunja vunja vmsuli vidogo ndan ya uume vinahusiana na masuala ya erection na utoaji manii ni kama misuli ya haja kubwa ikivunjwa au kulegezwa mwanamke anavyovuja msjimaji akikaaa hiyo misuli ikivunjwa au kulegezwa tu baada ya mda erection ya taabu au kuwai kumaliza tendo kwa manii kutoka haraka bila kuzuizi
Duu, sasa nimeanza kuelewa, kwakweli hili ni janga LA kitaifa
 
Relax, ikiwezekana chukueni holiday au week end break sehemu kama Bagamoyo, (mazingira mapya). Kaeni chumbani, ongeeni, mcheke, utani, story, mkiwa na nguo nyepesi tu. Usifikirie mgegedo fikiria uko na rafiki yako mengine yatakuja.
unamrudisha Fungate na usawa huu wa Magu Mmh!!
 
Hiyo ndo tabu ya kuoana unexperienced people, angalau mmoja wapo kati yenu angelikua anajiweza sasa nyie woote taaban hamjiwezi, subiri tu Muda utaingea Huyo mkeo ipo siku atampata wa kumsisimua
 
Nina miaka zaidi ya 25, sjawahi kugegeda kwa sababu Muda mwingi nilikuwa busy na masomo na hivyo nikawa nawaona wanawake kama wamevaa suruali

Hivi sasa nashukuru Mungu nimepata mke ambaye ni bikra, kabla ya hapo dushe lilikuwa linasimama hadi mi suri inauma. Kwa sasa hali imekuwa Ngumu kila akinipa papuchi ngoma inakuwa teketeke. Lakini pia kwa upande wake nimejaribu kumuandaa kwa muda mrefu lakini anadai hapati hisia hata kidogo.
Naombeni ushauri wanajamvi naangamia mie.
Mlete kwangu akae wiki moja,akiludi arakuwa amepona kabisa na huduma hii nitajitolea bure kabisa bila ghalama zozote,karibu sana.
 
naomba uondoe shaka furaha yako inarud mkuu nimesaidia weng hspa jf na maarufu lakin sababu ya kutunza privacy ya wateja wangu siwez kuwaweka hadhar ila shuuda zote zaid ya 50 zipo katika pagr yangu ya instagram jina ni appoh kishimbo hao ni wale walionitext wengine hunipigia tu na kushukuru sababu wametumia madawa ya gharama bila mafanikio
Asante sana lazima nikutafute leo
 
Mlete kwangu akae wiki moja,akiludi arakuwa amepona kabisa na huduma hii nitajitolea bure kabisa bila ghalama zozote,karibu sana.
Kaka hiyo sahau, simleti asee[emoji4] [emoji4]
 
Yani hapo wote ni ma lena, sijui nani wa kumfundisha mwenzake. Kama wewe 25 mke anamiaka mingapi? Seems like bado ni mtoto. Ina maana bikra yake anayo bado haujaitoa mkuu?
 
Nina miaka zaidi ya 25, sjawahi kugegeda kwa sababu Muda mwingi nilikuwa busy na masomo na hivyo nikawa nawaona wanawake kama wamevaa suruali

Hivi sasa nashukuru Mungu nimepata mke ambaye ni bikra, kabla ya hapo dushe lilikuwa linasimama hadi mi suri inauma. Kwa sasa hali imekuwa Ngumu kila akinipa papuchi ngoma inakuwa teketeke. Lakini pia kwa upande wake nimejaribu kumuandaa kwa muda mrefu lakini anadai hapati hisia hata kidogo.
Naombeni ushauri wanajamvi naangamia mie.
Tatizo ulilonalo ni kubwa sana ila unavyosimulia unasimulia kimasiala sana kias kwamba siamini kama ni kweli
 
katafute ya plastic madukani,ifiche chini ya mto.Hakikisha unamuandaa gizani,mlainishe kwa romance,aiklegea unaichukua bila yeye kujua na kuvaa.Piga machine mpaka njia itanuke vizuri na iwe inapenyeka kirahisi,hapo vua plastic na weka dushelele na uendelee na mchezo.Kazi kwishaaaaaa.
Sipendagi ujinga mimi
 
Nipe friendly game kisha ww kuwa wakili pembeni hadi mwisho wa game utafound kitu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom