Msaada, Jamani naangamia

kidumba

Member
Aug 16, 2013
56
125
Tatizo ni
Nina miaka zaidi ya 25, sjawahi kugegeda kwa sababu Muda mwingi nilikuwa busy na masomo na hivyo nikawa nawaona wanawake kama wamevaa suruali

Hivi sasa nashukuru Mungu nimepata mke ambaye ni bikra, kabla ya hapo dushe lilikuwa linasimama hadi mi suri inauma. Kwa sasa hali imekuwa Ngumu kila akinipa papuchi ngoma inakuwa teketeke. Lakini pia kwa upande wake nimejaribu kumuandaa kwa muda mrefu lakini anadai hapati hisia hata kidogo.
Naombeni ushauri wanajamvi naangamia mie.
Tatizo ni kwamba huenda unamuandaa kwa kushuhulika na maeneo ambayo hayaleti msisimko kwake,muulize maeneo gani ukimshika anahisi msisimko wa mwili,anza kunyonya kuanzia sikio mpaka kidole cha mguu kama hatasisimka basi huyo anahitaji special attention na ukifika kwenye maziwa nyonya Maziwa taratibu ukichezea chuchu kwa ulimi kiutuvu kabisa then endelea na safari ya kunyonya kushuka chini ukifika chini kabisa ukiona bila bila basi huyo atakuwa anahitaji roboti.
 

appoh

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
4,911
2,000
2016-11-01_17.38.59.jpg
2016-11-14_17.07.27.jpg
2016-11-14_17.07.27.jpg
kama uliwa kujichua ntakutibu utapona kwa elfu 20 tu maitaji ni unga wa ubuyu papai tikit parachich karot maji zoez maalumu namba ni whats app 0712505049
 

shybubu

JF-Expert Member
Oct 30, 2016
513
500
Tatizo ni

Tatizo ni kwamba huenda unamuandaa kwa kushuhulika na maeneo ambayo hayaleti msisimko kwake,muulize maeneo gani ukimshika anahisi msisimko wa mwili,anza kunyonya kuanzia sikio mpaka kidole cha mguu kama hatasisimka basi huyo anahitaji special attention na ukifika kwenye maziwa nyonya Maziwa taratibu ukichezea chuchu kwa ulimi kiutuvu kabisa then endelea na safari ya kunyonya kushuka chini ukifika chini kabisa ukiona bila bila basi huyo atakuwa anahitaji roboti.
Nashukuru tajitahidi zaidi japo nimemuandaa sana Huyo mtoto, bila mafanikio. Anahitaji roboti unamaanisha nini kaka?
 

shybubu

JF-Expert Member
Oct 30, 2016
513
500
Hapo wote mnahitaji msaada. Mkeo anahitaji msaada, na wewe mwenyewe unahitaji msaada. Kwa sababu nyote mnajijua mnahitaji msaada, anzeni kusaidiana ninyi wenyewe kwanza.
In kweli tumeisha saidiana bila mafanikio ndo maana nimeamua kuleta Uzi huu
 

appoh

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
4,911
2,000
Nashukuru kaka takutafuta kwa ushauri zaidi, nikipona takuja kutoa mrejesho hapa
nilikua kama wewe nishapiga sana punyeto mimi niligundua ile punyeto ya mafuta tulikua na kundi letu sisi ni kujichua tu tulikua tunaona raha sana lskin uume ulipokua unagoma kusimama mbele ya uke zsid ya watu kumi nilitaman kujinyonga sababu huu ndio uanaume lakin sasa hivi nipo vizur mkuu 0712505049
 

sumbai

JF-Expert Member
Jun 16, 2014
15,461
2,000
Mkiambiwa mfanye practices ya haya mambo hamtaki....umeoa mtu ambae hana hisia nawewe??? Au Wewe ndio hujui kumu amsha Hisia???
Tafuta wana...kaa piga nao stories za hayo mambo Wakupe uzoef nao...
 

shybubu

JF-Expert Member
Oct 30, 2016
513
500
nilikua kama wewe nishapiga sana punyeto mimi niligundua ile punyeto ya mafuta tulikua na kundi letu sisi ni kujichua tu tulikua tunaona raha sana lskin uume ulipokua unagoma kusimama mbele ya uke zsid ya watu kumi nilitaman kujinyonga sababu huu ndio uanaume lakin sasa hivi nipo vizur mkuu 0712505049
Duu pole na hongera kwa kufanikiwa. Hayo ma punyeto nilishaacha Muda mrefu sana nikawa MTU wa lishe na zoezi, sasa inawezekana effect imekuja hadi sasa,
 

shybubu

JF-Expert Member
Oct 30, 2016
513
500
Mkiambiwa mfanye practices ya haya mambo hamtaki....umeoa mtu ambae hana hisia nawewe??? Au Wewe ndio hujui kumu amsha Hisia???
Tafuta wana...kaa piga nao stories za hayo mambo Wakupe uzoef nao...
Duu, asante kwa ushauri
 

appoh

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
4,911
2,000
Duu pole na hongera kwa kufanikiwa. Hayo ma punyeto nilishaacha Muda mrefu sana nikawa MTU wa lishe na zoezi, sasa inawezekana effect imekuja hadi sasa,
punyeto hata ukipiga mara tano unavunja vunja vmsuli vidogo ndan ya uume vinahusiana na masuala ya erection na utoaji manii ni kama misuli ya haja kubwa ikivunjwa au kulegezwa mwanamke anavyovuja msjimaji akikaaa hiyo misuli ikivunjwa au kulegezwa tu baada ya mda erection ya taabu au kuwai kumaliza tendo kwa manii kutoka haraka bila kuzuizi
 

appoh

JF-Expert Member
Mar 14, 2013
4,911
2,000
Usipite Lin, mwaga msaada tafadhali
naomba uondoe shaka furaha yako inarud mkuu nimesaidia weng hspa jf na maarufu lakin sababu ya kutunza privacy ya wateja wangu siwez kuwaweka hadhar ila shuuda zote zaid ya 50 zipo katika pagr yangu ya instagram jina ni appoh kishimbo hao ni wale walionitext wengine hunipigia tu na kushukuru sababu wametumia madawa ya gharama bila mafanikio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom