msaada jamani kwa wana jf!

2 pacha

Senior Member
Dec 15, 2013
123
195
jamani ndugu zangu wana jf nilikuwa naomba msaada wenu kwa yoyote yule anayekaa maeneo ya Nyanshishi kata ya buhongwa wilaya ya nyegezi mkoa wa mwanza au kama kuna mtu ambaye unamfahamu anakaa maeneo hayo naombeni pls mniunganishe nae. coz kuna ndugu zangu tuliopoteana nao kwa mda mrefu nasikia wapo huko alfu me npo dar ukicheki npo xkuli so inakuwa vigumu me kwenda kwa mda huu, pls naombeni msaada wenu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom