Msaada jamani kwa mnaofanya manunuzi ya mtandaon hasa kupitia CRDB

Msaada jamani kwa mnaofanya manunuzi ya mtandaon hasa kupitia CRDB

danmarc

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Posts
575
Reaction score
146
Nina kadi yangu ya CRDB VISA Nnimkuwa nikiitumia kufanya manunuz ya mtandaon tangu nipewe nilishafanya manunuz Mara 4 tu na zote ilikuwa mwezi wa 5 ,na kabla ya kufanya hiyo mihamala Nina hakikisha nimeweka kiasi cha kutosha kwenye akaunti, sasa baada ya kupita miez kadhaa majuz nkaweka laki 2 na nusu kwenye akaunti yangu cha ajabu hii hela nikijaribu kuitoa naambiwa sina pesa za kutosha nimejaribu ATM ,fahar huduma,kuja mpesa bila mafanikio baada ya kuwapigia simu naambiwa hyo pesa sio yangu imeshikiliwa kutokana na online purchase nlizowah fanya huko nyuma wakati kiukwel hzo transaction nilishakatwa huko nyuma sa inakuwaje hii laki 2 yangu nliyodeposit nayo ishikiliwe,sasa Hv nko kijijin huku hata bank hamna nashindwa hata kuifatilia hii issue ,naomben mnijuzee kuna yeyote aliyewah patwa na hii issue na ilikuwa solved vipi ?ahsanten
 
Nenda sehemu uliyofungulia wakupe 'bank statement'. Utaona salio lako halisi na uwaambie tatizo lako. Hilo tatizo kuna kipindi lilinikuta la kushikiliwa pesa ovyo kwenye akaunti yangu. Nilipandisha hadi juu kwenye ofisi yao kuu pale azikiwe.
 
Mkuu pole Kwa tatizo, naomba kuuliza huwa unatumia credit card au PayPal ambayo imeungwa na card yako?
 
Na kama unatumia PayPal Kufanya purchase, Ipo hivi unayonunua kitu kupitia PayPal bank huwa haijafanyi immediately payment, amount inabaki ikishikiliwa na PayPal Kwa siku kadhaa then ndipo malipo yanafanyika, ninachoweza kukushauri, usitumia kadi unayoweka vijisenti vyako Kufanya miamala ya online, badala yake omba kadi nyingine ili iwe Kwa ajili ya shopping tu, Kwa mawasiliano wapigie hawa moja Kwa moja +255 22 213 4765
 
Mkuu pole Kwa tatizo, naomba kuuliza huwa unatumia credit card au PayPal ambayo imeungwa na card yako?

Debit card yangu ndio nilishaiunga na PayPal lakini transactions zote nlizozifanya hazikuhusisha paypal nilikuwa natumia kadi moja kwa moja
 
Huwa haishauriwi kutumia Kadi moja Kwa moja mkuu, maana Kuna site zingine usharegistsr unaweza kuta wanakukata pesa moja Kwa moja Bila wewe kujua, ninachokushauri piga hiyo namba niliyokupa benk itakupa crafication namna pesa yako ilivyokwenda.
 
Poapoakaka
Huwa haishauriwi kutumia Kadi moja Kwa moja mkuu, maana Kuna site zingine usharegistsr unaweza kuta wanakukata pesa moja Kwa moja Bila wewe kujua, ninachokushauri piga hiyo namba niliyokupa benk itakupa crafication namna pesa yako ilivyokwenda.
Poa poa kaka ngoja nijaribu kuwapigia
 
usiwe na wasi kabisa mimi CRDB wamewai niramba mpunga mrefu kwenye account ila walirudisha hiyo hela!

Nilichopenda CRDB pale AZIKIWE wanatoa high level customer support na jamaa niwaelewa ile mbaya...Kuna kipindi nilikua na order bidhaa kutoka Alibaba sasa kilichotokea ni kwamba uki attempt kufanya transaction mara ya kwanza inagoma then mara ya pili inakubali!
Sasa hiyo ilogoma mara ya kwanza unakuta hela imekatwa katika Normal bank statement ila kule kwa juu wale jamaa wa online purchase wanaweza print bank statement zinazoonesha mihamala ya Online na details zake kwa ufasaha!

Sasa kwao kule unakuta ile transaction inakua Labelled Blocked...yaani hela inakatwa ila haitumwi kwa yule unayekua unamlipa ni kama wanai freeze along the way,hivo omba bank statement ya kawaida kwanza utaona kuna mahala kuna double transactions kama zipo na hauzitambui basi hizo waambie haujawai kufanya wataku direct kwa wataalamu wakubwa zaidi na hela yako itarudishwa yaani ni burudani sana pesa yako haipotei kizembe labda kwenye swala la conversions pale ndo nasikia kuna watu wanaliwa,sana sana hela inapokua refunded
 
usiwe na wasi kabisa mimi CRDB wamewai niramba mpunga mrefu kwenye account ila walirudisha hiyo hela!

Nilichopenda CRDB pale AZIKIWE wanatoa high level customer support na jamaa niwaelewa ile mbaya...Kuna kipindi nilikua na order bidhaa kutoka Alibaba sasa kilichotokea ni kwamba uki attempt kufanya transaction mara ya kwanza inagoma then mara ya pili inakubali!
Sasa hiyo ilogoma mara ya kwanza unakuta hela imekatwa katika Normal bank statement ila kule kwa juu wale jamaa wa online purchase wanaweza print bank statement zinazoonesha mihamala ya Online na details zake kwa ufasaha!

Sasa kwao kule unakuta ile transaction inakua Labelled Blocked...yaani hela inakatwa ila haitumwi kwa yule unayekua unamlipa ni kama wanai freeze along the way,hivo omba bank statement ya kawaida kwanza utaona kuna mahala kuna double transactions kama zipo na hauzitambui basi hizo waambie haujawai kufanya wataku direct kwa wataalamu wakubwa zaidi na hela yako itarudishwa yaani ni burudani sana pesa yako haipotei kizembe labda kwenye swala la conversions pale ndo nasikia kuna watu wanaliwa,sana sana hela inapokua refunded
Ahsante kaka umenipa maelezo vizur ,vipi kuna gharama zozote za kulipa ili kupewa bank statement?
 
Ahsante kaka umenipa maelezo vizur ,vipi kuna gharama zozote za kulipa ili kupewa bank statement?
Hello.Hauhitaji kulipia gharama yeyote ile, unachotakiwa kufanya ni kuwapigia simu au kutembelea tawi la benki na kuwapatia taaarifa fupi zitakazothibitisha kuwa wewe ndio holder halali wa hiyo account na hapo utakuwa tayari umemaliza na watakupatia taarifa za account yako. Kwa kuongezea unaweza pia kujiunga na mfumo maalumu utakaokuwezesha kupata taarifa za bank account yako moja kwa moja kila mwisho wa mwezi kupitia simu yako ya kiganjani kwa njia ya meseji, kama utahitaji hiyo huduma pia unaweza kuwaomba ili wakuwekee ili kuepuka sintofahamu ambazo sio za lazima.
 
Back
Top Bottom