Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada jamani, jinsi ya kuipata ant-virus yangu !

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Emmado, Jan 24, 2012.

  1. Emmado

    Emmado Senior Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 118
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Nilikua natumia ant-virus ya kaspersky ya 2011, sasa kuna folder flani lilikua na trial ya kaspersky hiyo hiyo.... sasa kuna mtu nilimpa atumie laptop yangu, aka install ile trial wakati kulikua na iiliyo kua installed ya mwaka mzima,. sasa trial ndio nayo itumia ambayo inaisha kama baada ya mwezi hivi. Naombeni msaada kama kunauwezekano wa kuirudisha ile ya mwanzo...
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,487
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Uwezekano upo kama bado unayo licence key ya antivirus yako
     
  3. i

    iMind JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 1,847
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Ukimwazima mti laptop, hata mwenyewe unapotumia computer make sure unatumia account isiyokua na administrative previllages. Unaweza ku restore back. windows exp na kuendelea zina hii feature inayokuwezesha kurudisha computer yako kama ilivyokua tarehe fulani huko nyuma. Ila mpaka uwe ume enable hiyo feature.
     
Loading...