Msaada: Mwenye link yoyote ya crack ya ms office tafadhari

Msaada: Mwenye link yoyote ya crack ya ms office tafadhari

Sphygmomanometer

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2018
Posts
274
Reaction score
232
Habarini, naombeni msaada kwa mwenye link yoyote ya crack ya ms office ya mwaka wowote tafadhari anisaidie.

Nilikua na setup zangu nyingi ya mwaka 2013, 2016 na 2019 kwa bahati mbaya nilifanya clean installation ya windows sasa nilijisahau sikueka ant virus, setup zangu zikaliwa.

Naombeni mwenye link nzuri tafahari anisaidie.
 
Habarini, naombeni msaada kwa mwenye link yoyote ya crack ya ms office ya mwaka wowote tafadhari anisaidie.
Nilikua na setup zangu nyingi ya mwaka 2013,2016 na 2019 kwa bahati mbaya nilifanya clean installation ya windows sasa nilijisahau sikueka ant virus, setup zangu zikaliwa

Naombeni mwenye link nzuri tafahari anisaidie.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom