Msaada jamani.Hali ni ya hatari.

tizo1

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
856
225
Jamani msaidiz wetu wa kazi kameza vidonge 14 vile vya uzazi wa mpango.je kuna madhara?mpaka sasa namuona ana nguvu kama kawaida.kuna madhara kiafya.anadai hajaöa siku zake.
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,976
1,500
Huyo ana mimba ila anataka itoke bila uchungu. Kuna nesi aliwahi kuniambia kuwa kama mwanamke akipata mimba then akimeza hivyo vidonge, basi vitaharibu mimba then itatoka kama mzunguko wa hedhi wa mwanamke wa kawaida
 

tizo1

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
856
225
Huyo ana mimba ila anataka itoke bila uchungu. Kuna nesi aliwahi kuniambia kuwa kama mwanamke akipata mimba then akimeza hivyo vidonge, basi vitaharibu mimba then itatoka kama mzunguko wa hedhi wa mwanamke wa kawaida

idadi ya madonge aliyomeza yanatisha sana.ndo mana simuelewi elewi.
 

sweetlady

JF-Expert Member
Dec 24, 2010
16,962
1,250
Huyo ana mimba ila anataka itoke bila uchungu. Kuna nesi aliwahi kuniambia kuwa kama mwanamke akipata mimba then akimeza hivyo vidonge, basi vitaharibu mimba then itatoka kama mzunguko wa hedhi wa mwanamke wa kawaida
Kweli kabisa mkuu.
 

Roulette

JF-Expert Member
Dec 15, 2010
5,600
0
Haina shida kabisa, na kwa taarifa yako baada ya masaa 24 dawa itakua imepotea kabisa kwenye system yake. ila niulize kwanza, alikunywa 14 za mwanzo au 14 za mwisho, za kati, au alimeza random?
 

stan b

Member
Sep 8, 2011
85
0
Jamani msaidiz wetu wa kazi kameza vidonge 14 vile vya uzazi wa mpango.je kuna madhara?mpaka sasa namuona ana nguvu kama kawaida.kuna madhara kiafya.anadai hajaöa siku zake.

ulimgonga lini
mara ya mwisho?
 

tizo1

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
856
225
Haina shida kabisa, na kwa taarifa yako baada ya masaa 24 dawa itakua imepotea kabisa kwenye system yake. ila niulize kwanza, alikunywa 14 za mwanzo au 14 za mwisho, za kati, au alimeza random?

amekunywa 14 za MWANZO.Nimejaribu kumbana kanionyesha hivyo vidonge ni vya FAMILIA
 

Likwanda

JF-Expert Member
Jun 16, 2011
3,892
2,000
mara ya mwisho ni siku mbili zilizopita.Nipo nae hapa jirani yangu.

Mkuu, Nyie ndio mnaowaruki mabeki3 kisha mnawatolea nje? kama umenogewa oa ili mufaidi watoto labda mtoto mwenye alikuwa huyo huyo.
 

tizo1

JF-Expert Member
Mar 9, 2011
856
225
mkuu, nyie ndio mnaowaruki mabeki3 kisha mnawatolea nje? Kama umenogewa oa ili mufaidi watoto labda mtoto mwenye alikuwa huyo huyo.

sio mimi niliyempa mimba.mimi ni mtu wa karibu na yeye.ni social sana ndo mana kanieleza.
 

TUNTEMEKE

JF-Expert Member
Jun 15, 2009
4,587
2,000
mmh! anajua kuwa anamimba ndiyo maana kameza hiyo midonge haiwezekani eti usione siku zako ubwie hiyo midawa mbona sie tunapitilizaga lkn mwisho wa siku mambo kama kawa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom