Msaada: Ipi bora kati ya samsung na sony home theater

Msaada: Ipi bora kati ya samsung na sony home theater

Sony ipi bora na inamziki wa kutosha nikiweka ndani hata sifikiri kwenda bar tena.

Kama unataka mziki mnene, chukua music system (redio) na sio home theatre (ile deki na spika zake).

Watts (PMPO) zisipungue 7000 km sebule yako kubwa. Km ndogo hata 5000PMPO tosha.

Model. Chagua toleo la karibuni lina mengi zaidi. Kina haya ya sasa hv yamechongoka chongoka kiaina meusi. Utapata mziki wa nje ya dunia hii na unalink na smartphones fresh.

Hutainjoi muvi lkn. So in future ujipange kuchukua home theatre ya haohao Sony.
 
Kama unataka mziki mnene, chukua music system (redio) na sio home theatre (ile deki na spika zake).

Watts (PMPO) zisipungue 7000 km sebule yako kubwa. Km ndogo hata 5000PMPO tosha.

Model. Chagua toleo la karibuni lina mengi zaidi. Kina haya ya sasa hv yamechongoka chongoka kiaina meusi. Utapata mziki wa nje ya dunia hii na unalink na smartphones fresh.

Hutainjoi muvi lkn. So in future ujipange kuchukua home theatre ya haohao Sony.
Haya maredio yamechujwa hone thietre haioni ndani
 
Shida zako, maisha yako watu hawafanani
Ni kweli wakati nyie mnahamgaika na vimziki feki vya kichina, kuna mwenzenu sasa hivi anaitoa bose yake kwenye box.nyie mmekaa ooh Sony ooh Samsung!!!.
 
Mwisho we siku huifungulii max. Volume.
Sauti ambayo muda msingi una play ni sawa tu na anayetumia Aborder Subwoofer ya 130,000 pale Kariakoo.
Vitu vingine kujiingiza gharama za kijinga tu.
[emoji3][emoji3]

Ukitumia hiyo aborder unafkr utapata sound inayotoka kweny home theatre?

Swala sio saut bidada,ila ni quality ya sound inayotoka huez pata kweny hiyo michina...

Trust kuna vitu huviskiii kweny aborder yako hadi uwe na music system...

Plus features kibao...hiyo aborder unafkr ina DVD upscaling?

Sent from my SM-G920P using Tapatalk
 
Back
Top Bottom