Msaada; I'm under weight


Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29, urefu wa cm 161 na uzito wa kilo 52
nilisikia kuwa uzito unaotakiwa ni (Urefu - 100= uzito stahili) kwangu mimi ni sawa na 161-100=61 hivyo nilitakiwa kuwa na uzito wa kilo 61 badala ya kilo 52 nilizokuwa nazo sasa.
kupitia JF napenda kufahamu haya
  1. Kuna matatizo yoyote ninayoweza kuyapata kwa kuwa na uzito mdogo?
  2. Nafsi yangu inatamani sana kuwa na uzito angalau kilo 61 je nifanyaje? nile vyakula vya aina gani?
Na amini JF hakuna linaloshindikana
karibuni
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
231
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 231 160
sukari,fat na wanga, viwili vya mwanzo sio poa

hujafika bado,ukiridhika na hatua maisha ulofika utachana tu

usijaribu hii:bia,kitimoto na michemsho
 
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
1,803
Likes
30
Points
0
Iyokopokomayoko

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
1,803 30 0
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29, urefu wa cm 161 na uzito wa kilo 52
nilisikia kuwa uzito unaotakiwa ni (Urefu - 100= uzito stahili) kwangu mimi ni sawa na 161-100=61 hivyo nilitakiwa kuwa na uzito wa kilo 61 badala ya kilo 52 nilizokuwa nazo sasa.
kupitia JF napenda kufahamu haya
  1. Kuna matatizo yoyote ninayoweza kuyapata kwa kuwa na uzito mdogo?
  2. Nafsi yangu inatamani sana kuwa na uzito angalau kilo 61 je nifanyaje? nile vyakula vya aina gani?
Na amini JF hakuna linaloshindikana
karibuni
Nenda: bestcalculator.org hapo kuna calculator kibao, chagua BMI calculator ingiza data zako na utapewa majibu kama upo normal au la!. kuhusu kuongeza uzito, kula zaidi vyakula vya wanga kama mkate, viazi, chapati na kadharika, usitembeee muda mrefu kwa miguu, zaidi unaweza kuni PM
 
BINTI77

BINTI77

Member
Joined
Sep 13, 2011
Messages
84
Likes
0
Points
0
BINTI77

BINTI77

Member
Joined Sep 13, 2011
84 0 0
Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 29, urefu wa cm 161 na uzito wa kilo 52
nilisikia kuwa uzito unaotakiwa ni (Urefu - 100= uzito stahili) kwangu mimi ni sawa na 161-100=61 hivyo nilitakiwa kuwa na uzito wa kilo 61 badala ya kilo 52 nilizokuwa nazo sasa.
kupitia JF napenda kufahamu haya
  1. Kuna matatizo yoyote ninayoweza kuyapata kwa kuwa na uzito mdogo?
  2. Nafsi yangu inatamani sana kuwa na uzito angalau kilo 61 je nifanyaje? nile vyakula vya aina gani?
Na amini JF hakuna linaloshindikana
karibuni
inatosha mdogo wangu,unene siyo deal wala nini.
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Nenda: bestcalculator.org hapo kuna calculator kibao, chagua BMI calculator ingiza data zako na utapewa majibu kama upo normal au la!. kuhusu kuongeza uzito, kula zaidi vyakula vya wanga kama mkate, viazi, chapati na kadharika, usitembeee muda mrefu kwa miguu, zaidi unaweza kuni PM
Thnx nimecheck inaonekana nipo normal
 
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2009
Messages
833
Likes
57
Points
45
Mtoto wa Kishua

Mtoto wa Kishua

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2009
833 57 45
Weka picha yako tukuthaminishe,hapa tutakuchana live kama upo sawa au inabidi uongeze kilo , ila ujue unene sio poa, utajuta siku ukianza nenepa. ingawa sijui wembamba wako ni unaonekana umekonda kama mgonjwa au vipi.
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Weka picha yako tukuthaminishe,hapa tutakuchana live kama upo sawa au inabidi uongeze kilo , ila ujue unene sio poa, utajuta siku ukianza nenepa. ingawa sijui wembamba wako ni unaonekana umekonda kama mgonjwa au vipi.

Mmmmmmmmmm!!!!!!! ngoja kwanza
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,905
Likes
32,640
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,905 32,640 280
Mtafute mkuu mmoja yuko hapa anaitwa mzizi mkavu
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,356
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,356 280
eeeh....watu tumetofautiana sana....mwenzio nipo kwenye crash diet....jamani anayejua dawa ya kuondoa cellulite na kitambi naomba anisaidie....japo nimedandia treni kwa mbele
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
12,924
Likes
8,922
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
12,924 8,922 280
eeeh....watu tumetofautiana sana....mwenzio nipo kwenye crash diet....jamani anayejua dawa ya kuondoa cellulite na kitambi naomba anisaidie....japo nimedandia treni kwa mbele
Cellulitis ni neno la kitaalamu linalotumika kuonyesha uvimbe wa cell.
Cell= cell kama za mwili zinazotengeneza tissues n.k. tis= uvimbe, Kwa mantiki hiyo swali lako bado halijajitosheleza kimaelezo. Ni kama umeeuliza nini dawa ya uvimbe? inaweza kuwa uvimbe unaotokana na kidonda, kugongwa na kitu n.k. Kwa mfano ukikwaruza na kitu kwenye ngozi na baada ya muda pale mahali pakawa na uvimbe kutokana na 'bacteria infection' hapo tutasema kuna cellulitis.

Ikumbukwe kuwa cellulites inasababishwa na infection, uvimbe kama wa miguu unatoka na matatizo ya moyo hautwi cellulitis bali Oedema.
Kwahiyo labda ueleze kwa kifupi cellulitis inayotokana na nini na iko wapi ili kuwe na jibu.

Asije mtu akasema kunywa antibiotics tu, hapana! cellulitis inayosababishwa na bacteria wanaoitwa staphylococcal inatibiwa na dawa tofauti na ile inayotibu Streptococcal

Kitambi ni accumulation of fat, njia ya kuondoa ni mazoezi ili kuchoma hayo mafuta. Kwa nchi za wenzetu hali ikiwa mbaya sana wanafanya operation ya kukwangua mafuta. Pili, ni kuangalia vyakula vinavyoweza kuongeza uzito ikiwa ni pamoja na mafuta na sukari n.k.
 

Forum statistics

Threads 1,250,530
Members 481,403
Posts 29,736,594