Msaada: Hatari hatari hatari mbele ya safari

Msaada: Hatari hatari hatari mbele ya safari

DSM tuna changamoto zetu lkn kwa huyu dogo! Hapana! Naomba tumpe Mji!

Daaah ila Chalii, vp SHIVAZ? Bado inabamba ama?
 
Habari wakuu ,

Mimi ninaishi Arusha mitaa ya kwa Morombo.Ninachangamoto ninayoiona kama hatari kwa siku za usoni ndo maana nipo hapa kupata mawazo yenu wakuu.

Ni hivi karibuni nimefahamiana na binti mmoja mrembo sana hapa kazini na kuanza mahusiano ya kimapenzi. Stori ni hivi, mwezi Julai mwaka huu (2016) kuna msichana mzuri sana alikuja kazini kwetu kwa ajili ya kujifunza na kupata uzoefu wakati anasubiri kuingia university.

Mlimbwende huyo amemaliza kidato cha sita mwaka huu shule moja huko Njombe,O'level alisoma Ngarenaro sekondari (kwa wakazi wa Arusha wanaifahamu) na kwao ni mitaa ya Mbauda(jina sitamtaja)

Tulianza mahusiano baada ya kupewa maelekezo na mkuu wangu wa kazi nimpeleke kitengo fulani hapo kazini ingawa mara ya kwanza sikumshobokea sana kutokana na kasumba niliyojijengea kuwa wazuri hujisikia sana hivyo hakuna haja ya kufanya mazoea nao na kupenda watu ambao wanaonwa na kila mnyatiaji kifupi nilimchukilia wakawaida. Baada ya kumaliza jukumu langu nililotumwa nilirudi kuendelea na shughuli zangu.Hapo kazini pia kuna wadada wengi tu na wanatabia fulani hivi ya kutoshobokea mazoea na mgeni yeyote yule anayeanza kazini hasa siku za mwanzo wanapokuwa hawajamfahamu mgeni.Jambo hili lilimfanya binti awe ajisikie mpweke cuz hakuna aliyemjali.

Niliitumia nafasi hiyo kuanza kujenga mahusiano naye kwa kumchangamkia hivyo mara kwa mara nilikuwa kimbilio kwake kwa changamoto za kikazi zilizomkabili.Tulijikuta tunazoeana na kutambulishana kwa nyanja mbalimbali za kimaisha.

Hapo ukawa ndo mwanzo kuanza kumjua kiundani ni baada ya kunipa contact yake,kila siku ilikuwa lazima nimjulie hali na kumchangamkia zaidi na zaidi kiukweli alikuwa akifurahia kampani yangu. Baadae taratibu nilianza kubadili gia angani na kuanza kumchomekea mapenzi maana niliona kumbe hana maringo niliyoyafikiria. Mara zote alinikatisha na kuniambia hapendi maongezi ya vile na hapo ulikuwa unakuwa mwisho wa mazungumzo kwa siku husika.

Niliendelea kushambulia kwa kwenda mbele na wakati mwingine kurudi nyuma anapokuwa mkali kwa suala analonikatalia kila siku hivyo sikukata tamaa nakumbuka siku moja aliniambia ameshapewa habari zote za wanaume hapo kazini kwetu kuwa wanapenda sana mademu hivyo aliniona ni miongoni mwao.

sikukata tamaa japo cha mtemakuni nilikuwa nakiona mwisho wa siku ombi langu lilikubaliwa ni baada ya kufuatilia kwa umakini kujiridhisha na alichoambiwa hapo awali juu ya wanaume wa kazini hivyo nikapewa nafasi na masharti mazito kwamba matendo yangu ndio yanaweza kumfanya anipende zaidi au anichukukie basi nilijitahidi kutenda mambo mazuri mbele za mtoto nisije nikaikosa fursa. Nilijitahidi sana kumnunulia zawadi ndogo ndogo za kawaida na kumpigia simu mara kwa mara kama dozi ya ngoma.


Sasa ishu ikaja kupewa mzigo hapo napo nikazungushwa sana, siku moja nikapewa promise ya kwenda kuzungumza nae kidogo nje baada ya masaa ya kazi ilikuwa Ijumaa maeneo yetu huko Mimi Afrika mitaa ya kwa Morombo Check Point. Sikuwa na papara sana maana alinihisi sana lengo ni papuchi yake tu hivyo kisaikolojia nilimuelewa mapema nikajifanya sina haraka na hilo jambo ambalo linilijengea imani kwake hivyo tuliagana salama salimini pasipo kumgusa kunako area code


Hivyo basi alijenga imani sana juu yangu na kunipenda kwa dhati japo kuna jambo jingine likaibuka lakutokuwa na imani juu ya afya yangu. Ni kweli kipindi cha nyuma nilikuwa kicheche sana maana nilikuwa naenda kwenye mbuga yetu pendwa pale Shivaz kununua swala, digidigi, fisi, nyati, tembo,ndege mwarabu n.
k,kifupi baby wangu alisita sana kunipa uchi wake pasipo kujua afya yangu. Nakumbuka siku moja tuliongea naye sana kwenye simu kuwa napata shida sana kunyimwa kitumbua kila siku hivyo akanipromise next week ananipa mwili wake wote ila papuchi nitaila kwa macho.

Basi siku hiyo ikafika sikuamini macho yangu nilimvulisha kila kitu nikala mate sana, nyonya chuchu kinoma kinoma mpk akawa hoi ila chupi hakuvua kamwe hapo dude limekasirika kinoma akajaribu kuninyonya mtambo ili nipiz lkn wapi sikupiz hata so nikamridhisha yeye kwa kumchezea sana akashuka kama mara mbili hivi siku hiyo ikapita,tukaahidiana kukutana siku nyingine tena hapo nyumba ya wenyeji ingawa kabla ya kukutana tena.......


Naomba niisishie hapa simu wakuu ina 8% na luku hapa kwetu imekata wapangaji wamekuwa wagumu kinoma kuchangia nitaimalizia kesho mchana
Acha zinaa. tafuta umpenda uoe. huo ni ulimbukeni na ushamba
 
Stima imerudi,umenunuliwa wa buku 2 tu,tuvumiliane hivyo hivyo ndio Tanzania yetu ya viwanda.

Sasa tuendelee ,

Nilipopewa papuchi ikiwa ndani ya ganda niliahidiwa next time nitaila bila maganda kwa masharti ya kucheck kwanza afya zetu hasa yangu ndio ilitiliwa mashaka zaidi na huyu mromantic ingawa tukiwa kazini kabla ya siku niliyoahidiwa kwenda kuila bila maganda,niliendelea kupewa hivyo hivyo na maganda yake na alikuwa akiridhika sana(tulikuwa tunajificha chocho za hapo kazini)

Tatizo Kubwa lililokuwa likinikabili ni ule woga wa kupima ngwengwe maana kila nikikumbuka Shivaz nilivyokuwa nainunua ile mizoga ndio nanywea kabisa hata kuizungumzia mada hiyo. Kipindi chote hicho binti alikuwa akinikazia macho sana na kuniona machoni mwangu kuna ishara nyingi za utapeli ndani yake kutokana na kushindwa kufafanuwa uhalali wangu wa kusema nilishapima H.I.V hivyo nilibaki nakubali tu kuwa hata nikipimwa leo sina ngoma ili kumridhisha msupa wangu.

Basi siku ya kukutana tena ilifika niliyoahidiwa,uzuri ni kwamba huyu binti alikuwa akiahidi jambo fulani basi ilikuwa ni lazima alitekeleze kweli akaja mahali tunapokutaniaga na sharti la kwanza ikawa kwenda kupima kabla ya mambo mengine kufuata. Nikamwambia bado ni mapema sana muda huo kwenda kupima hivyo hata vituo vya kwa ajili ya kupima vitakuwa havijafunguliwa cuz toka afike ilikuwa kama saa moja hivi ya asubuhi tulikubaliana afike muda huo hapo ili home kwao wasihisi chochote wafahamu tu ameenda kazini na mimi siku hiyo niliomba ruhusa hapo kazini.

Tukawa tunapiga stori nyingi nyingi tu ili kuvuta muda uende tukapime fasta ili tuje tuendelee na mambo mengine sasa kipindi hicho ilikuwa inaelekea mwishoni wa mwezi Julai na hpa Arusha ilikuwa ni kipindi cha baridi usipime mtu wangu basi ikabidi nimvute karibu yangu ili asipigwe na baridi sana. Tukawa tunabembembelezana weeeee kama makinda ya njiwa kadri muda ulivyokuwa ukisonga mbele ndivyo hisia zilizidi kupanda juu,ikafikia hatua hatuwezi tena kutoka humo ndani kwenda kupima maana tayari nilishaanza kumvua nguo mpaka akabaki na pichu tu ya pink huku mimi nikiwa naked.

Kama kawaida yangu nilikuwa nimeshafahamu ni wapi anapata hisia tamu zaidi na kwa haraka,ilikuwa kwenye chuchu zake,ulimini,kitovuni na kwenye ki......mbe,huko kwenye kipele nilishusha mkono wangu baada ya kuwa hajitambui maana kama ningelipeleka kidole kabla hajalewa mvinyo wa huba angenitosea mbali.Niliendelea kumkabili binti kwa mbinu zote za kiintelijensia japo alikuwa akilalama tukapime kwanza ingawa reaction yake ilikuwa ya chini sana malalamiko yake yote yalimezwa na hisia kali za kutaka kuliwa tu kwa wakati huo.

Nilianza kumvua pichu taratibu huku bado akisisitiza kwa sauti nyororo na ya chini kama sina maradhi ya aina yeyote ile nilimjibu ndio kwa kumbembeleza na kumdekesha sana japo alilikomalia suala hilo la kupima kwa muda kama dk 10 nzima pasi na kukubali kuliachia komeo lifike miguuni kabisa sasa hapo nikitamtazama macho yalivyomlegea,face kali hatari,nywele zake kama za kiarabu na ni white mbayaaaaaaaaa... bc mimi hapo nameza mafunda ya mate tu.


Nilijaribu kutumia ushawishi wa maneno zaidi na zaidi lakini ikashindikana nikabadili tena gia angani nikaanza vitendo zaidi kuliko maneno nikamtomasa zaidi na zaidi na kwa ufundi wa hali ya juu kabisa sehemu zake zote zenye hisia za hatari kilichokuja kuendelelea niliona anaivua pichu kwa kuikanyaga na miguu yake minene iliyoshiba vizuri hatimaye ikaanza miguno tu"aaaah!!!, mmmmh!!!!,....babyyyyyyyy!!!!!!" .Yaani zilikuwa kila aina za raha. Basi taratiiiibu nikashusha kichwa changu hadi kunako chumvini kwa Waha wa Kigoma hpo sasa ikawa nimemaliza kabisa kila kitu maana hata yule mhudumu wetu alianza kuzisikia hizo kelele mpaka akaja kuanza kufanya harakati za chabo pasi na mafanikio maana vioo vilikuwa vya tinted hivyo mimi nilikuwa namuona vuzuri anavyohangaika huko nje.Mpenzi wangu alikuwa analia "baby usitoe!!!, gimme dat ".Nilikaa Uvinza kama nusu saa nzima nikiendelea tu kuweka usalama wa treni ya TAZARA ,hapo tayari alikuwa ameshaunganisha kama viwili hivi non stop kabla hata sijazamisha dushelele langu. Nilivyokuja kulijaza ndani ikawa ni kelele za maloveeee tu mtoto due to hisia tamu za mkuno wa haja mpaka nakuja kushoot tayari alikuwa ameshafika mount kilimanjaro mara 3 ukijumlisha na zile 2 za maandalizi zinakuwa 5.

Basi tukapumzika kwa mtoto kunipa asante nyingi sana na kisses za mara kwa mara zisizo na idadi.Tulikaa tena kama nusu saa hivi tukipiga stori za kuvuta muda kuingia ngwe ya pili huku akikumbushia kupima kwa msisitizo wa chini sana.Nikamuandaa tena vizuri kuianza safari lager ili kufika climax ya kibo tena kifupi ilikuwa ni siku ya fur
 
duh, umekikumbusha mbali. That was the most pathetic, not scary horror movie ever.
Hahahahaha...yaaani jini wala hatishi,I don't even know what they were thinking wakati wanamtengeneza yule jini
 
Baba jesca wape watoto hawa ajira ona wanavyoteseka kutunga stori... Mda huu ungefaa zaidi ukitumika kufikiria na kuifanya kazi
 
Hii story inafanana na ya Generali Galadudu,, hivi ameishiaga wapi huyo mkuu?😉
 
Back
Top Bottom