msaada hasa wadada na wakaka wanaofahamu!


nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia kuwa wakaka wenye mwili wenye six pack huwa wanapendwa sana na wadada. Hii pia naiona hapa mjini wakaka wengi wanajitahidi kufanya mazoezi ya kufanya miili yao iwe na hizo six pack. SWALI kwa wadada wa humu jamii forum huu mwili wenye six pack unasaidia nini kwenye mahusiano ya mapenzi? Je kuna tofauti gani kufanya mapenzi na mtu mwenye hyo six pack na ambaye hana hizo six pack? (hapa kwa walio wahi kufanya mapenz na hao watu wenye hizo) .SWALI kwa wakaka hivi hyo six pack inakusaidia nini tofauti na kupendwa na wadada? Shukrani kama nitaelimiswa vizuri na kupata kitu kipya maishani.
 
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2010
Messages
1,112
Likes
6
Points
135
mgeni10

mgeni10

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2010
1,112 6 135
Tyta, Umeua Kabisa, maana Jamaa Tumbo limemzidi Hoiiiii!!!!
 
Last edited by a moderator:
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,189
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,189 280
kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia kuwa wakaka wenye mwili wenye six pack huwa wanapendwa sana na wadada. Hii pia naiona hapa mjini wakaka wengi wanajitahidi kufanya mazoezi ya kufanya miili yao iwe na hizo six pack. SWALI kwa wadada wa humu jamii forum huu mwili wenye six pack unasaidia nini kwenye mahusiano ya mapenzi? Je kuna tofauti gani kufanya mapenzi na mtu mwenye hyo six pack na ambaye hana hizo six pack? (hapa kwa walio wahi kufanya mapenz na hao watu wenye hizo) .SWALI kwa wakaka hivi hyo six pack inakusaidia nini tofauti na kupendwa na wadada? Shukrani kama nitaelimiswa vizuri na kupata kitu kipya maishani.
Hii kitu ni too personal kuiulizia hadharani nundaz. Labda kama una rafiki yako mwenye six pack ungemwendea na kumwuliza angekueleza. Lakini hapa hadharani, hakuna atakayejitokeza. Watu hawapendi kutoa preferences zao za mapenzi hadharani - hiyo ndo social law.
 
Last edited by a moderator:
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
kwa muda mrefu nimekuwa nikisikia kuwa wakaka wenye mwili wenye six pack huwa wanapendwa sana na wadada. Hii pia naiona hapa mjini wakaka wengi wanajitahidi kufanya mazoezi ya kufanya miili yao iwe na hizo six pack. SWALI kwa wadada wa humu jamii forum huu mwili wenye six pack unasaidia nini kwenye mahusiano ya mapenzi? Je kuna tofauti gani kufanya mapenzi na mtu mwenye hyo six pack na ambaye hana hizo six pack? (hapa kwa walio wahi kufanya mapenz na hao watu wenye hizo) .SWALI kwa wakaka hivi hyo six pack inakusaidia nini tofauti na kupendwa na wadada? Shukrani kama nitaelimiswa vizuri na kupata kitu kipya maishani.
six pack si lolote,ulimbukeni tu,waweza ukawa nayo bdo kaz ktandan ukachemka
 
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
wewe binafsi ungependa kuwa na mwili upi kati ya hawa?na kwa nini?
mimi binafsi ningependa kuwa na mwili kama huo wa jamaa wa pili. But do you know why women prefer that kind of body? Sababu hasa nini kwa wao kuvutiwa na miili kama hyo?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,357
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,357 280
Mimi naweza kukuambia bila kificho.......ila nataka nijue kwanza.......kama namwelezea mwanamke mwenzangu au mwanaume.......
 
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
Hii kitu ni too personal kuiulizia hadharani nundaz. Labda kama una rafiki yako mwenye six pack ungemwendea na kumwuliza angekueleza. Lakini hapa hadharani, hakuna atakayejitokeza. Watu hawapendi kutoa preferences zao za mapenzi hadharani - hiyo ndo social law.
bahati mbaya wengi hawsemi ukweli hasa wanaume! Wengi wanasema wanafanya mazoezi ya mwili ili kuweka mwili mbali na magonjwa...! hii inaweza kuwa sawa kwa upande wake kama mwananume lakini upande wa pili ndo sijajua kwa nini wanapendelea sana hii kitu..
 
Last edited by a moderator:
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,447
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,447 280
kama huna hela utabaki na masix pack yako, ukiwa na hela kitambi kinapapaswa na kubusiwa
 
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
Mimi naweza kukuambia bila kificho.......ila nataka nijue kwanza.......kama namwelezea mwanamke mwenzangu au mwanaume.......
hapana preta mimi si mwanamke! Mimi mwananume shupavu or call me real gentlemen!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,005
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,005 280
Kwangu mimi Six pack inakuja automatic kama nikifanya mazoezi ndani ya mwezi mmoja tu. Ila sijui kama wasichana inawavutia na kwanini. Wewe nani alikuambia wanavutiwa?
 
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2013
Messages
435
Likes
270
Points
80
K

Kamawewe

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2013
435 270 80
Duh kitambi noma, hapo nikuita presure na kisukari, mazoezi muhimu yanafanya mtu uwe active katika kila jambo, alafu minyama uzembe inafanya usipendeze ukivaa baadhi ya nguo
wewe binafsi ungependa kuwa na mwili upi kati ya hawa?na kwa nini?
 
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
six pack si lolote,ulimbukeni tu,waweza ukawa nayo bdo kaz ktandan ukachemka
mkuu je juna mahusiano ya moja kwa moja kati ya six pack na paerfomance ya kitandani? Kama yapo nipatie hyo elimu mkuu.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
mimi binafsi ningependa kuwa na mwili kama huo wa jamaa wa pili. But do you know why women prefer that kind of body? Sababu hasa nini kwa wao kuvutiwa na miili kama hyo?
generalization is always false...different women have different tastes...
 
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
Duh kitambi noma, hapo nikuita presure na kisukari, mazoezi muhimu yanafanya mtu uwe active katika kila jambo, alafu minyama uzembe inafanya usipendeze ukivaa baadhi ya nguo
hilo ni moja ya faida ya mazoezi kupunguza nyama nyama. Hivi kweli hii inaweza ikawa sbabu ya wadada kupenda sana wananume wenye six pack?
 
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
9,484
Likes
438
Points
180
MankaM

MankaM

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
9,484 438 180
Mpango mzima ni ujuzi wa kitandani hio six pak ni muonekano tu wa nje ambao hauna uhusiano na yaleeee mambo yetu
 
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2012
Messages
223
Likes
80
Points
45
nundaz

nundaz

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2012
223 80 45
Kwangu mimi Six pack inakuja automatic kama nikifanya mazoezi ndani ya mwezi mmoja tu. Ila sijui kama wasichana inawavutia na kwanini. Wewe nani alikuambia wanavutiwa?
hata humu jamvini huwa wanaliongelea sana mkuu. Hili swala pia limemtokea jamaa moja wa kenya ambaye anaongoza kwa kuafanya matangazo mengi kwenye makampuni mbalimbali. Alikuwa anahojiwa akasema anapata usumbufu sana kwa kuwa yeye ana six pack. Kwa hyo hili swali lipo sana miongoni mwa jamii yetu.
 

Forum statistics

Threads 1,251,615
Members 481,811
Posts 29,777,841