nusuhela
JF-Expert Member
- Jan 26, 2014
- 6,623
- 8,441
Je, umewahi kukutana na tatizo kama hili langu ninalopitia mimi wakati huu?
Na kama umewahi ulitumia njia gani kutatua.
Ipo hivi, mimi ni mtumiaji wa mtandao wa vodacom. Najiunga kifurushi cha DAR SUPER UNI ambacho ni sh 2,000 kwa wiki. Wanatoa offer ya GB 1. Sasa cha ajabu hiyo GB 1 haimalizi hata masaa 24 inakua imeisha kwa matumizi ya kuperuzi hapa JamiiForums, twitter na whatsap. Tena matumizi yenyewe hata situmii kufungua videos. Na sio muda wote nakua nipo na simu maana mimi ni mfanyakazi.
Hili tatizo limeanza Alhamis hii. Nilijiunga kifurushi ilipofika Ijumaa nikatumiwa meseji ya mbs zangu kuisha. Ilibidi nishangae maana sikuwa na matumizi makubwa. Ikabidi nijiunge kingine. Ilipofika Jumamosi mbs zikakata. Nikajiunga tena. Jana Jumapili zimekata. Nikajiunga tena naamka leo asubuhi nakutana na meseji ya mbs kukata.
Sasa nimekuja hapa kuomba msaada kwa wale ambao wamewahi kukutana na shida kama hii walitatua vipi
Na kama umewahi ulitumia njia gani kutatua.
Ipo hivi, mimi ni mtumiaji wa mtandao wa vodacom. Najiunga kifurushi cha DAR SUPER UNI ambacho ni sh 2,000 kwa wiki. Wanatoa offer ya GB 1. Sasa cha ajabu hiyo GB 1 haimalizi hata masaa 24 inakua imeisha kwa matumizi ya kuperuzi hapa JamiiForums, twitter na whatsap. Tena matumizi yenyewe hata situmii kufungua videos. Na sio muda wote nakua nipo na simu maana mimi ni mfanyakazi.
Hili tatizo limeanza Alhamis hii. Nilijiunga kifurushi ilipofika Ijumaa nikatumiwa meseji ya mbs zangu kuisha. Ilibidi nishangae maana sikuwa na matumizi makubwa. Ikabidi nijiunge kingine. Ilipofika Jumamosi mbs zikakata. Nikajiunga tena. Jana Jumapili zimekata. Nikajiunga tena naamka leo asubuhi nakutana na meseji ya mbs kukata.
Sasa nimekuja hapa kuomba msaada kwa wale ambao wamewahi kukutana na shida kama hii walitatua vipi