Msaada: Galaxy S6 Baada ya Rooting

Msaada: Galaxy S6 Baada ya Rooting

sasa baada ya Hapa nafanyeje maana screen ya simu hai sense teena kaka, na jana nilijaribu kuflassh kwa stock firmware ya simu ikawa inakataa ndugu
 
sasa baada ya Hapa nafanyeje maana screen ya simu hai sense teena kaka, na jana nilijaribu kuflassh kwa stock firmware ya simu ikawa inakataa ndugu
uliishia kwenye kuroot tu kwa twrp au ulifanya vitu vingine? ikiwa hukufanya chochote kingine download files nilizokwambia (g920p twrp na super su) flash kwa odin hiyo twrp kisha kupitia hiyo twrp install supersu tatizo litakuwa limekwisha lakini kama kuna mambo mengine ulifanya itabidi uflashi simu yote itakubidi udownload full stock firmware
 
uliishia kwenye kuroot tu kwa twrp au ulifanya vitu vingine? ikiwa hukufanya chochote kingine download files nilizokwambia (g920p twrp na super su) flash kwa odin hiyo twrp kisha kupitia hiyo twrp install supersu tatizo litakuwa limekwisha lakini kama kuna mambo mengine ulifanya itabidi uflashi simu yote itakubidi udownload full stock firmware
naomba nielekeze kuhusu hiyo ya stock firmware
 
kwa mfano nimeshadownload hio stock firmware je naflash vipi kwenye Odin
 
wakuu samahanini, nilikuwa naroot simu yangu Galaxy s6 sm-g920p, nilikuwa natumia odin na nilitumia kernel na twrp ya sm-g360f sasa baada ya simu ku reboot touch haifanyi kazi na simu haizimiki,,,,Nisaidieni Tafadhali
nini maana ya ROOT
Root ni kitendo ambacho kina ondoa sheria iliyo wekwa na taratibu kutoka kiwandani ili huweze kutumia bila kipingamizi chochote.mfano ku unlock simu,kuweza kuongeza matumizi ya kazi mbali mbali.
kwa maelezo yako wewe ulivo fanya uliweka TWRP hii usaidia upande wa recovery kuingiza kitu chochote bila sheria.ukaweka kernel
nini maana KERNEL
Kernel ni mfumo wa wa hawali unao husika kusimamia utendaji kati ya software na hardware mfano umepiga picha,una touch,unasikiliza nyimbo na kazilika .hapo unakuwa una usisha mfano unapo play nyimbo una tumia vlc na ukaweza kupiga ukatoka kwenye spika .

kernel utengenezwa kulingana na version ya os katika matumizi na utendaji.hapo ndipo kernel umeisumbua kutona na utendaji uliotengenezwa.

ulitakiwa kutafuta cf root kama simu inakwenda na version ya os yako,kama njia ya manual ulitakiwa kutumia superSU iliyo wekwa kwa format .zip
 
Back
Top Bottom