MSAADA: Fumanizi la Mkeo/Mmeo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA: Fumanizi la Mkeo/Mmeo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by frankmshamimana, Sep 11, 2011.

  1. f

    frankmshamimana Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wana JF, leo nimeenda kanisani na nimemsikia mchungaji anahubiri eti hata ukimkuta mke wako au mmeo anazini inabidi umsamehe.. Jamani hili linawezekana au ni hadithi za abunuwasi? MSAADA.
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,889
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    ^ inategemeana na moyo wa mtu ulivyo..ila kusamehe ni muhimu. Mbona Mola anatusamehe kila siku ya nini sisi wanadamu tusisamehane?
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    kweli hata biblia inasema hvo samehe 7 mara 70 lakini sio kwa fumanizi....................huh
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,335
    Likes Received: 22,187
    Trophy Points: 280
    no comments
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,576
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inategemea na mtu upendo na hasira ndizo zitatoa majibu
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,591
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    I thought ungetamani kuzini isiwe dhambi!
     
  7. M

    MORIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 528
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hii thread umeiandika usiku mzito..hili kanisa gani la kiza kinene.
     
  8. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,512
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kama hujui kusamehe ndo ujfunze
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,186
    Likes Received: 570
    Trophy Points: 280
    Mhhh hapa napita tuu jama
    Ila duh yahitaji moyo wa chuma kusamehe na kusahau
     
  10. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wat i knw kusamehee ni maamuzi ya mtu binafsi na nilazima moyo wako uwe umeamua..vinginevyo utakaa na mateso tu moyoni
     
  11. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #11
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    G/friend 2 inakua ngumu ndio iwe mke!!
     
Loading...