Msaada: Fan malfunction error message on dell E6410

2in1

JF-Expert Member
Mar 29, 2014
213
225
Wakuu habar za mida, nimewasha pc yangu DELL LATITUDE E6410 imeniletea ujumbe huo(kwenye picha) , nimejaribu kurun onboard diagnostic lakini sijapata majibu tatizo lipo wapi.
7d2c70a044782db8f934b3c2723eefc4.jpg
 

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Sep 16, 2009
10,303
2,000
NENDA KWA WANAOJAZA UPEPO KWA MATARI YA GARI, WAPIGE UPEPO HAPO KWENYE MATUNDU KARIBU NA FAN. MARA NYINGI VUMBI NA TAKATAKA NDOGONDOGO ZINASABABISHA FAN KUGOMA KUZUNGUKA. BROWER HAINA UPEPO MKALI WA HUWEZA KUSAFISHA.
 

2in1

JF-Expert Member
Mar 29, 2014
213
225
NENDA KWA WANAOJAZA UPEPO KWA MATARI YA GARI, WAPIGE UPEPO HAPO KWENYE MATUNDU KARIBU NA FAN. MARA NYINGI VUMBI NA TAKATAKA NDOGONDOGO ZINASABABISHA FAN KUGOMA KUZUNGUKA. BROWER HAINA UPEPO MKALI WA HUWEZA KUSAFISHA.
Haitoleta madhara yyte mkuu?
 

wilfred alpha

Member
Apr 13, 2017
9
45
Wakuu na PC haina yaha dell Ram yake n 2gb processor n yakawad tu nili wek WNDOW 8.1 then nikaa weka n driverpack solution but tatizo linakuj Niki play movie inakuwaa inastaki wakuu naomben msahada wenu
 

Scars

JF-Expert Member
Apr 8, 2017
17,567
2,000
Wakuu na PC haina yaha dell Ram yake n 2gb processor n yakawad tu nili wek WNDOW 8.1 then nikaa weka n driverpack solution but tatizo linakuj Niki play movie inakuwaa inastaki wakuu naomben msahada wenu
Ukiplay movie inatoa maelezo gn?
 

VLAN999

Senior Member
Dec 18, 2016
124
225
Wakuu na PC haina yaha dell Ram yake n 2gb processor n yakawad tu nili wek WNDOW 8.1 then nikaa weka n driverpack solution but tatizo linakuj Niki play movie inakuwaa inastaki wakuu naomben msahada wenu
Nafikiri ni Driver za Graphics ndio shida
 

The End..

JF-Expert Member
Aug 13, 2013
4,108
2,000
mkuu nenda kwa fundi au kama unajua safisha feni hiyo... na kuna uwezekano ikafa muda wowote hivyo nakushauri safisha huku ukitafuta hela ya feni mpya!!!!
 

jT0078

JF-Expert Member
Sep 26, 2016
278
250
Wakuu habar za mida, nimewasha pc yangu DELL LATITUDE E6410 imeniletea ujumbe huo(kwenye picha) , nimejaribu kurun onboard diagnostic lakini sijapata majibu tatizo lipo wapi.
7d2c70a044782db8f934b3c2723eefc4.jpg
Bosi hiyo pc ni Dell lat E6410 core i7? Kama ndio fan ipo naweza kuja kukubadilishia.nipo Dsm 0718 290779
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom