Msaada: Faida na hasara za kubaki chuo kama tlecturer?

Msaada: Faida na hasara za kubaki chuo kama tlecturer?

nasssen

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2012
Posts
489
Reaction score
537
Habari zenu wanajamvi wa jukwaa hili la elimu.

Ningependa niende moja kwa moja kwenye kiini cha swali langu kama kichwa cha hoja kinavyouliza.

Naombeni msaada wenu juu ya faida au/na hasara za kubaki chuoni kama tutorial assistant (TA) na baadaye kuendelea kuwa lecturer kama masters graduate.

PHD holder au Professor. Nahitaji majibu kutoka kwa kila mtu, aidha unao uzoefu na kazi hizi;

Au ndugu, jamaa na marafiki ni miongoni mwa watu waliopo vyuoni kwa kazi hizi; na pengine umewahi kusikia tu habari mbili tatu juu ya swala hili.

Uwanja ni wenu wanajamvi wote nakaribisha majibu yenu.

Asanteni!
 
Habari zenu wanajamvi wa jukwaa hili la elimu.
Ningependa niende moja kwa moja kwenye kiini cha swali langu kama kichwa cha hoja kinavyouliza. Naombeni msaada wenu juu ya faida au/na hasara za kubaki chuoni kama tutorial assistant (TA) na baadaye kuendelea kuwa lecturer kama masters graduate, PHD holder au Professor. Nahitaji majibu kutoka kwa kila mtu, aidha unao uzoefu na kazi hizi; au ndugu, jamaa na marafiki ni miongoni mwa watu waliopo vyuoni kwa kazi hizi; na pengine umewahi kusikia tu habari mbili tatu juu ya swala hili. Uwanja ni wenu wanajamvi wote......nakaribisha majibu yenu. Asanteni!

Wewe mwenyewe kwanza unaelimu gani
 
Wewe mwenyewe kwanza unaelimu gani
Kwa sasa mimi bado nipo chuo na ningependa chuo na degree program nnayosoma iwe anonymous. Lakini ningependa kusikiliza views zako juu ya swala hili.
 
faida ni nyingi sana ila faida kubwa Mkuu ni kupata kazi mapema! lakini utaratibu wa kuajiri siku hizi umebadilika wanaita kwenye interview. , na Gpa sio chini ya 3.8 , komaa mkuu sisi hatuna hizo sifa za kuwa Maturorial Gpa zetu ziko chini
 
faida kubwa ni rahisi kupata fursa na kuendelea na masomo ya ngazi za juu kama masters na Phd kama ulivyoeleza mwenyewe lkn pia inakupa fursa kubwa ya kufanya tafiti ikiwa una malengo ya kua mtafiti hapo badaye
 
:rockon::rockon: Nawashukuru sana ODILI SAMALU, abbaczo na Mjep kwa ushauri wenu mkubwa sana. Naombeni wadau wengine muendelee kutoa maoni yenu. Shukrani sana!!:hail:
 
faida ni nyingi sana ila faida kubwa Mkuu ni kupata kazi mapema! lakini utaratibu wa kuajiri siku hizi umebadilika wanaita kwenye interview. , na Gpa sio chini ya 3.8 , komaa mkuu sisi hatuna hizo sifa za kuwa Maturorial Gpa zetu ziko chini

Usisahau na somo la kufundishia toka first year uwe above B+..... refer vacancies za Mzumbe..DUCE..UDOM mwaka huu....
 
Daah mimi nilipata above 3.8 G.P.A naitafta hiyo kazi ili nikimbie mazingira magumu ya sehemu niliyopo kama mwalimu wa secondary..
Kazana sana,ukipata chance usiichezee... Nafikiri faida ni nyingi kuliko hasara...
Hasara zinategemea na aina ya institution yenyewe. Ukipata vyuo vya serikali ni bora zaidi kwani unakua na uhakika wa ajira...
 
Mkuu General Criteria.ni 3.8 only! nina rafiki zangu wamepata kazi mwaka juzi na 3.8 lakini kuna masomo wana B

Kwa hilo swezi kusema saana ila kwa ajira zilizotangazwa mwaka huu hiyo limit y a B+ iliwekwa hasa vyuo tajwa..ila all in all sample huchukuliwa kwenye population husika..may waliojitokeza walikosa hiyo criteria mwisho wa siku ikabidi washushe...
 
vipi kwa mimi naetaka kuchukua physics and chemistry chuoni je kuna uwezo wa kufukisha hyo GPA kwa hayo masomo....
 
Daah mimi nilipata above 3.8 G.P.A naitafta hiyo kazi ili nikimbie mazingira magumu ya sehemu niliyopo kama mwalimu wa secondary..
Kazana sana,ukipata chance usiichezee... Nafikiri faida ni nyingi kuliko hasara...
Hasara zinategemea na aina ya institution yenyewe. Ukipata vyuo vya serikali ni bora zaidi kwani unakua na uhakika wa ajira...

bro..mimi nataka nikachukue physics na chemistry je naweza kufikisha hyo GPA kwa hayo masomo
 
Back
Top Bottom