Msaada: Dish la Azam limegoma kuwaka

msigazi

JF-Expert Member
Sep 1, 2017
413
500
Salaam Salam,

Nina Dishi la Azam na huwa asubuhi nalitoa na jioni narudisha kwasababu lipo chini.

Kwa kawaida sehemu nilipokuwa nalitega ninapata Intensity 95 kwa Quality 85.

Sasa leo naweka limekataa kabisa. Nikiangalia waya upo vizuri kwa pande zote. Tatizo linaweza kuwa ni nini?

Natanguliza Shukrani.
Rekebusha uzi wako kwanza ndo urudi hapa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom