MSAADA: Dhana ya Kuchangia/Kutochangia Shuleni

MSAADA: Dhana ya Kuchangia/Kutochangia Shuleni

thetruthtobetold

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2018
Posts
509
Reaction score
561
Mi ninapenda tu kujua kwamba, Serikali inaposema kwamba wazazi wasitoe michango yeyote Shuleni ina maana wanafuta lunch and Uji kabisa kwa wanafunzi wa kutwa, au serikali itakuwa inatoa na HUDUMA IPO PALE PALE?
 
Mi ninapenda tu kujua kwamba, Serikali inaposema kwamba wazazi wasitoe michango yeyote Shuleni ina maana wanafuta lunch and Uji kabisa kwa wanafunzi wa kutwa, au serikali itakuwa inatoa na HUDUMA IPO PALE PALE?
Hadi 2020 akili zitakuwa zimewakaaa kichwani
 
Jibu ni kwamba lunch na uji ndo umefutwa namna hiyo kuanzia sasa mfungashie mwanao asubuhi ili aweze kuhimili mikikimikiki hadi saa 12 jioni la sivyo ndo unaua future ya mwanao
 
Jibu ni kwamba lunch na uji ndo umefutwa namna hiyo kuanzia sasa mfungashie mwanao asubuhi ili aweze kuhimili mikikimikiki hadi saa 12 jioni la sivyo ndo unaua future ya mwanao

Mimi mtoto wangu hasomi huko, KAMA NI KWELI hili ni jambo la kusikitisha SANA SANA SANA!
 
Elimu Bure Rais Kasema Asiyeweza Aachie Ngazi
 
Yaani tumeiendekeza siasa mpaka sasa imeanza penyeza hadi pasipofaa kuwapo siasa,tunakoelekea watagusa hadi afya

Kama wazazi na walimu wameweka namna yao ya kusaidia wanafunzi wao, na wewe huwezi fanya hivyo, kwa nini usitishe, ungeweza tu kuboresha au kusimamia!
 
Ndio kwanza hata January haijaisha. Njaa zikiwauma vizuri watoto wenu mtaelewa.
Hakuna haja ya kutumia nguvu kubwa kufundisha wazazi na watoto wao. Let nature do it!
 
Mi ninapenda tu kujua kwamba, Serikali inaposema kwamba wazazi wasitoe michango yeyote Shuleni ina maana wanafuta lunch and Uji kabisa kwa wanafunzi wa kutwa, au serikali itakuwa inatoa na HUDUMA IPO PALE PALE?
Tatizo la watanzania wana akili ya popo, Popo akiwa juu ya mti amening'nia kichwa chini miguu juu huwa anasema ngoja nimnyee aliye juu, kumbe anajinyea mwenyewe. Wazazi hawa wanaona wakigomea chakula cha watoto wao, malipo kwa ajili ya mwalimu wa hesabu / sayansi ambaye hayupo hapo shuleni, au dawati wanaona kuwa wanawakomoa walimu, kumbe wanawakomoa watoto wao wenyewe!!.
 
Yaani tumeiendekeza siasa mpaka sasa imeanza penyeza hadi pasipofaa kuwapo siasa,tunakoelekea watagusa hadi afya
Halafu kuna sehemu huku morogoro wananchi waliandamana kwenda kudai michango yao mashuleni na kuwashushia kipigo waalimu.
 
Halafu kuna sehemu huku morogoro wananchi waliandamana kwenda kudai michango yao mashuleni na kuwashushia kipigo waalimu.
Yaani hao wazazi historia itawahukumu muda si mrefu sana
 
Ndivyo hivyo mkuu, huku kwetu Tanga, wazazi baada ya kusikia tuu lile tamko la mkuu wameenda shuleni kubeba madawati walio yapeleka Kwa wazazi wa form one, pamoja na kudai chakula, hivyo wanafunzi hawapati tena Chakula shuleni, Waalimu nao wakakasirika wakapiga stop mtu yoyote kuuza chochote ktk eneo la shule, kwa hakika tunaelekea shimoni huku tukichekelea siasa ni mbaya sana jamani.
 
Jibu ni kwamba lunch na uji ndo umefutwa namna hiyo kuanzia sasa mfungashie mwanao asubuhi ili aweze kuhimili mikikimikiki hadi saa 12 jioni la sivyo ndo unaua future ya mwanao
Wale wa boarding inakuaje kuhusu msosi?
 
Jibu ni kwamba lunch na uji ndo umefutwa namna hiyo kuanzia sasa mfungashie mwanao asubuhi ili aweze kuhimili mikikimikiki hadi saa 12 jioni la sivyo ndo unaua future ya mwanao
Mpaka saa 12.wanasoma nini?
Mbona kulikuwa na utaratibu mzuri wakati nasoma.tunaingia saa moja asubuhi.mpaka saa 4 kamili mapumziko.ya dakika 40.alafu tunaingia darasani mpaka saa 8 mchana.wale darasa la saba wanaruhusiwa kwenda kula alafu wanarudi saa 9 mpaka saa 12.
hyo michango ni miradi ya walimu.
Mpe mtoto hela ya kula.au aende na chakula shule..
 
Back
Top Bottom