Msaada:Dawa ya kupunguza hips kwa wanaume


L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
978
Likes
49
Points
45
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
978 49 45
Wakuu habar, Kwa kawaida wanawake ndio wamejaliwa kuwa na hips pana!
Siku hiz tunaona baadhi ya wanaume wana hips pana.
Je kuna dawa au mazoezi spesho kwa ajili ya kupunguza hips kwa mwanaume aliyejaaliwa hips?
 
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
978
Likes
49
Points
45
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
978 49 45
Dadaangu Mamndenyi, hamna haja ya pole! Ni kautafiti tu ili kuongeza maarifa. Mia
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
70
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 70 145
We nani kakuambia utumie dawa ya kuongeza hps. Umelikoroga mwenyewe ni lazima ulinywe
 
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2010
Messages
696
Likes
260
Points
80
damian marijani

damian marijani

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2010
696 260 80
Sina jibu katika hili. Inawezekana haya ni madhara ya kula kuku wa broiler kwa wingi ambao wafugaji wengine wana tabia ya kuwapa vidonge vya majira. Vile vile hawa kuku wana excess of growth hormone pengine nayo inachangia kwa hayo maumbile yasiyotarajiwa.
 
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
811
Likes
160
Points
60
bonna

bonna

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
811 160 60
Wakuu habar, Kwa kawaida wanawake ndio wamejaliwa kuwa na hips pana!
Siku hiz tunaona baadhi ya wanaume wana hips pana.
Je kuna dawa au mazoezi spesho kwa ajili ya kupunguza hips kwa mwanaume aliyejaaliwa hips?
Hebu weka picha mkuu!
 
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
4,442
Likes
57
Points
0
ndupa

ndupa

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
4,442 57 0
Sasa inakaaje hii!! Hips..tena dume...ma dr mko wapi??
 
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2012
Messages
2,093
Likes
383
Points
180
Rockcity native

Rockcity native

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2012
2,093 383 180
Piga tiz kwa sana hasa la kukimbia mliman au kichura chura. Afta wiki kadhaa k2 kitakua ktk mfumo mzur
 
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2012
Messages
978
Likes
49
Points
45
L

Larusai Mux

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2012
978 49 45
Wakuu bado jibu halijapatikana,je ni mpaka Mzizi Mkavu aje? Bas Mziz uje mkuu
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
Source....!???
 

Forum statistics

Threads 1,275,229
Members 490,947
Posts 30,536,233