Msaada: Binti wa kisomali anitoa roho

Msaada: Binti wa kisomali anitoa roho

Dr Count Capone

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2017
Posts
1,879
Reaction score
3,309
y

images-19.jpeg
 
Upo chuoni kusoma, tambua kilichokupeleka hapo, Huu ndo msaada wangu Kwako! MAPENZI ni B, unatakiwa uulize mambo ya msingi....

Watu ambao mnauliza kuhusu MAPENZI kwa kweli mnatakiwa msiyape kipaumbele, sio fungu lenu! Haya nenda discussion!

Kwa sababu unauliza una kosa skills za muhimu sana, ukiyaanza hautawezana! Usije kutuulia msomali wetu!

Msimshauri huyu sio Baharia!
 
Ni wanawake expensive sana , wengi wao wamekeketwa, na kichwani zimo, sikushauri Sana kuanzisha mapenzi we komaa na shule yako,
Hard but fair!

Sent
 
Upo chuoni kusoma, tambua kilichokupeleka hapo, Huu ndo msaada wangu Kwako! MAPENZI ni B, unatakiwa uulize mambo ya msingi....

Watu ambao mnauliza kuhusu MAPENZI kwa kweli mnatakiwa msiyape kipaumbele, sio fungu lenu! Haya nenda discussion!

Kwa sababu unauliza una kosa skills za muhimu sana, ukiyaanza hautawezana! Usije kutuulia msomali wetu!

Msimshauri huyu sio Baharia!
Mkuu kuhusu masomo sina tatizo ndio maana sijaja na tatizo lihusulo masomo
By the way Shukran!
 
Shukrani mkuu!
Kwan usomali kitu gani.....ndoano zile zile unazowatumia dada zako wa mwakaleli na litapwasi....ndo hizo hizo zitamnasa hata huyo msomali.........!!!!!! Ungawa wengi wao wanakua mademu wa magaidi wa alshabaab
 
Back
Top Bottom