Msaada: Baada ya miezi 6 vipimo vinaonesha hajaathirika

Msaada: Baada ya miezi 6 vipimo vinaonesha hajaathirika

Sawa Dr
Kwanza kabisa Ukimwi sio Sio ugonjwa hakuna ugonjwa unaoitwa ukimwi duniani. Ukimwi maana yake ni Upungufu wa Kinga Mwilini (UKIMWI). Na Mimi sitibu kw akutumia miujiza sina miujiza ninatibu kw akutumia dawa za Asili kwani Mungu ametumbia kila maradhi hayakosi na kuwa na dawa yake. Amkeni .......
 
tukapima upya vipimo vyote vya UKIMWI
sema umepima haka ka SD BIOLINE
ndo kameshindwa waona hao wakurugwa ila vipimo vikubwa wapo na wataonekana
 
Kwanza kabisa Ukimwi sio Sio ugonjwa hakuna ugonjwa unaoitwa ukimwi duniani. Ukimwi maana yake ni Upungufu wa Kinga Mwilini (UKIMWI). Na Mimi sitibu kw akutumia miujiza sina miujiza ninatibu kw akutumia dawa za Asili kwani Mungu ametumbia kila maradhi hayakosi na kuwa na dawa yake. Amkeni .......
Sio kweli,kama kweli pandisha tafiti na vibali vya hospitali yako jina na mahali vilipo
 
BIBLIA EZEKIEL 47:12
Kando ya ukingo wa mto, upande huu na ule, kutakua na kila aina ya miti inayotumika kwa chakula;
majani hayatanyauka, na matunda yake hayatakoma. Watazaa matunda kila mwezi,
kwa sababu maji yao hutiririka kutoka patakatifu. Matunda yao yatakuwa chakula, na majani yatakuwa dawa.
 
MARKETING CAMPAIGN ZA CHEMICAL INDUSTRIES AMBAO NI WANUFAIKA TUNAOWAPA NGUVU SABABU YA KUUMWA NA KUKUBALI KILA WASEMALO.
Nimechoka kuamini kuwa dawa Hakuna mana naona wanatumaliza kwa elimu zao huku wao wakinufaika.
Wanaoamini katika model Hiyo na waamini.
Exit the Matrix
 
MARKETING CAMPAIGN ZA CHEMICAL INDUSTRIES AMBAO NI WANUFAIKA TUNAOWAPA NGUVU SABABU YA KUUMWA NA KUKUBALI KILA WASEMALO.
Nimechoka kuamini kuwa dawa Hakuna mana naona wanatumaliza kwa elimu zao huku wao wakinufaika.
Wanaoamini katika model Hiyo na waamini.
Exit the Matrix
BIBLIA EZEKIEL 47:12
Kando ya ukingo wa mto, upande huu na ule, kutakua na kila aina ya miti inayotumika kwa chakula;
majani hayatanyauka, na matunda yake hayatakoma. Watazaa matunda kila mwezi,
kwa sababu maji yao hutiririka kutoka patakatifu. Matunda yao yatakuwa chakula, na majani yatakuwa dawa.
 
Sio kweli,kama kweli pandisha tafiti na vibali vya hospitali yako jina na mahali vilipo
Sitaki nijulikane kwani Wanao tengeneza Dawa feki za Ma-hospitali wa-Marekani wataniuwa kwa sababu wao ndio wanaosema kuwa hakuna Tiba ya Ukimwi halafu nitokeze mimi mtu mweusi niseme eti ninatibu Ukimwi? Hebu msome Mwalimu wangu RIP DR.Sebi aliye tibu maradhi yote unayo yajuwa wewe yaliyoshindikana hospitali Wa-Marekani walimuuwa unaweza kumsoma Dr.Sebi Kwa kubonyeza hapa. Mwalimu wangu Master Herbalist Dr. Sebi akieleza namna ya ugonjwa wa UKIMWI unasababishwa na mucus au “ute”
 
Sitaki nijulikane kwani Wanao tengeneza Dawa feki za Ma-hospitali wa-Marekani wataniuwa kwa sababu wao ndio wanaosema kuwa hakuna Tiba ya Ukimwi halafu nitokeze mimi mtu mweusi niseme eti ninatibu Ukimwi? Hebu msome Mwalimu wangu RIP DR.Sebi aliye tibu maradhi yote unayo yajuwa wewe yaliyoshindikana hospitali Wa-Marekani walimuuwa unaweza kumsoma Dr.Sebi Kwa kubonyeza hapa. Mwalimu wangu Master Herbalist Dr. Sebi akieleza namna ya ugonjwa wa UKIMWI unasababishwa na mucus au “ute”
Nye janja janja huenda hata zaidi ya hao wamarekani 🤨
 
Kwema?

Aisee mimi naishi na mwanamke ambae alikua muathirika akaanza matumizi ya dawa na sikumuacha. Nilimpa sapoti nzuri tu na nampenda sana nilikubali lolote

Baada ya miezi 6 siku ya kwenda kuangalia hali ya maambukizi hakuwa nayo kabisa hii inatokana na nini.!?

Tukapima upya vipimo vyote bado haikusoma hii imekaaje.!?
Leo jamaa angu alinipigia simu na kunijulisha kuwa ametoka kuachana na mke wake ambaye alikuwa muadhirikaa ila jama yeye Ni negative

Iko HV jamaa anafanya Kaz za night hapo mbeya town bas mkeo wake kumbee waaktk jaamaa anahangika usku na barid la mbeya mke anagawa tu papuchi ghafla demu akaumwaa hatari billa kujulikna ugonjwa Kuja kupimwa akakutwa ni positive Ila jamaa yey alinusurika dah jamaa liendelee kuishi nae kwa muda badda ya kupata nafu ila Leo hi amenipigia simu kuwa amembwaga Yule mwnaamke
 
Nye janja janja huenda hata zaidi ya hao wamarekani 🤨
Asante kaka mimi sio mjanja mimi ninasema ukweli na mara nyingi ukisema ukweli watu huwa hawaamini lakini ukisema uongo watu ndio wanaoamini na mimi siwezi kukulazimisha uniamini kaa hivyo hivyo na imani yako kuwa ukimwi hauna dawa utakapo kupata ndipo utaweza kunitafuta ili nipate kukutibia kwani utatumia dawa za hospitali maishani yako yote sio rahisi kupona wakati wenzako wanatumia dawa zangu wanapona kazi kwako mkuu.
 
Back
Top Bottom