the locksman
JF-Expert Member
- May 5, 2012
- 1,106
- 357
Nataka kununua Huawei Smart Phone yenye bei nafuu.
Napenda kujua ni Model gani ni nzuri na imara.
CC: Chief-Mkwawa
Napenda kujua ni Model gani ni nzuri na imara.
CC: Chief-Mkwawa
Kuanzia 250,000/- hadi 300,000/-.bei nafuu ni ipi mkuu? ungetoa range
Chukua P8 Light ila unaweza kuongeza pesa kidogo, kwa Dar sijui inauzwa sh. ngapi ila niliagiza Dubai kwa 320,000Kuanzia 250,000/- hadi 300,000/-.
Nashukuru kwa kujibu.
Ni Huawei pia mkuu?Chukua P8 Light ila unaweza kuongeza pesa kidogo, kwa Dar sijui inauzwa sh. ngapi ila niliagiza Dubai kwa 320,000
naunga mkono hapa pia japo kwenye charge ni average.Chukua P8 Light ila unaweza kuongeza pesa kidogo, kwa Dar sijui inauzwa sh. ngapi ila niliagiza Dubai kwa 320,000
pia angalia y6ii au huawei honor Holly 3 zinafanana ni nzuri na unaweza zipata kwa bei hio japo sijui kama zinapatikana kirahisi bongoKuanzia 250,000/- hadi 300,000/-.
Nashukuru kwa kujibu.
Nimeona specifiations nzuri mkuu nashukuru, ila naona battery yake haitoki. nisaidie kama kuna nyingine pia nilinganishe kama nitashindwa kununua hii.naunga mkono hapa pia japo kwenye charge ni average.
NdioNi Huawei pia mkuu?
P8 au P8 Light nazikubali sana, japo kuna version latest ya P9 nayo ni nzuri sana ila kwa budget yako haitotosha.Nimeona specifiations nzuri mkuu nashukuru, ila naona battery yake haitoki. nisaidie kama kuna nyingine pia nilinganishe kama nitashindwa kununua hii.
simu za huawei budget yako ambazo zinatoka batteryNimeona specifiations nzuri mkuu nashukuru, ila naona battery yake haitoki. nisaidie kama kuna nyingine pia nilinganishe kama nitashindwa kununua hii.
Nitafanyia kazi mkuu, unazitambuaje. mfano simu zingine ni China, sijui kama nitapata tofauti na china product.P8 au P8 Light nazikubali sana, japo kuna version latest ya P9 nayo ni nzuri sana ila kwa budget yako haitotosha.
Original nyuma inakua na label ya NTCNitafanyia kazi mkuu, unazitambuaje. mfano simu zingine ni China, sijui kama nitapata tofauti na china product.
Huwa Nashindwa elewa kasumba ya watu kutaka simu zinazotoka batterysimu za huawei budget yako ambazo zinatoka battery
Phone Finder results - GSMArena.com
nyingi sio nzuri kama zilizotajwa
Nataka kununua Huawei Smart Phone yenye bei nafuu.
Napenda kujua ni Model gani ni nzuri na imara.
CC: Chief-Mkwawa
Asante Chief nimeona hio P8 ipo vizuri sana kama LAPTOP2016 alivosema hapo.https://www.jamiiforums.com/members/laptop2016.394175/simu za huawei budget yako ambazo zinatoka battery
Phone Finder results - GSMArena.com
nyingi sio nzuri kama zilizotajwa
Huwa Nashindwa elewa kasumba ya watu kutaka simu zinazotoka battery
NTC ipo ndani ya simu pale sehemu ya battery au kwenye cover yake?Original nyuma inakua na label ya NTC
Kwenye coverNTC ipo ndani ya simu pale sehemu ya battery au kwenye cover yake?