danja de genzo
JF-Expert Member
- Aug 14, 2015
- 544
- 812
jamani msaada niweke anti virus gani mzuli kwenye PC yangu aina ya HP Na ninatumia window 8
- Windows 8 inakuja na windows defender.jamani msaada niweke anti virus gani mzuli kwenye PC yangu aina ya HP Na ninatumia window 8
- Windows 8 inakuja na windows defender.
- Ifanyie update ni nzuri.
Ila umefika wakati sasa wa ku_upgrade OS katika PC yako na kuweka Windows 10
- Ni bora zaidi kuliko Win 8
- Na pia windows defender imeboreshwa zaidi, Na hautoitaji antivirus nyingine.
Nimekutumia PM, Ukimaliza ku download nijulishe.Mwl.RTC kuna kipindi ulinisaidia kuunlock simu yangu ila sasa Nina shida na Microsoft office napendela sana 2007. Naomba msaada wako. E-mail. hassan.gmalimi.holot.gmalimi.holota@gmail.com. Nitashukuru kwa msaada wako
nashukuru sana kwa ushauri wako ingawa nimechukua muda mrefu kukujibu.- Windows 8 inakuja na windows defender.
- Ifanyie update ni nzuri.
Ila umefika wakati sasa wa ku_upgrade OS katika PC yako na kuweka Windows 10
- Ni bora zaidi kuliko Win 8
- Na pia windows defender imeboreshwa zaidi, Na hautoitaji antivirus nyingine.
Ulipotelea wapi mkuunashukuru sana kwa ushauri wako ingawa nimechukua muda mrefu kukujibu.
samahani mkuu nina modem yangu huawei EC122 nahitaji nitumie mitandao mingine
Tumia huu mwongzo HAPAsamahani mkuu nina modem yangu huawei EC122 nahitaji nitumie mitandao mingine
ZIDOVUDINE, TENOFOVIR NA EFEVIRENCE.
hahhhh kumbefor Computers siyo HIV!
hahaaaa na lamivudine,abacavir zipo swafiiii [emoji12] [emoji12]ZIDOVUDINE, TENOFOVIR NA EFEVIRENCE.
Bitdefender ni Ant-Virus nzuri sana ikifuatiwa na Karspesky.jamani msaada niweke anti virus gani mzuli kwenye PC yangu aina ya HP Na ninatumia window 8
Mkuu nimetumia win 10 kweli naipenda. Ila nimeshindwa kufunga updates. Inakula bundle hatari. Yani nikiunga Wi-Fi tuu inakula hata 2GB unfortunately- Windows 8 inakuja na windows defender.
- Ifanyie update ni nzuri.
Ila umefika wakati sasa wa ku_upgrade OS katika PC yako na kuweka Windows 10
- Ni bora zaidi kuliko Win 8
- Na pia windows defender imeboreshwa zaidi, Na hautoitaji antivirus nyingine.