Mrithi wa Dr. Mponda mnamjua?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mrithi wa Dr. Mponda mnamjua??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr.mzumbe, Mar 10, 2012.

  1. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    As-salaam alykum wanajf,
    habari nilizopata kutoka kwa mtu mmoja jina lake kwenye kikapu ni kwamba Kikwete anatarajiwa kumtangaza Prof.MAJIMAREFU mbunge wa tanga kuwa mrithi wa Dr.Mponda. Ebu tupeni CV ya prof.majimarefu kwa uchache. Hii ndio bongo bwana,kila kitu kinawezekana.

    Waswahili tunasema "HAKUNA CHUO CHA UWAZIRI".
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    Huu uchokozi sasa, maji marefu, lol!
     
  3. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    haiwezekaniiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mods peleka Chitchat hii kitu.
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Huyo si daktari nae,tena yupo kwnye "kamati ya wizara ya afya na ustawi wa jamii"
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 36,335
    Likes Received: 14,606
    Trophy Points: 280
    Mzaha huo...
     
  7. s

    subash Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe source plse
     
  8. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Afadhali ungesema Isaac Ndodi
     
  9. s

    subash Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mzumbe hayo ni majungu yako peleka uswahilini sio hapa kwenye great thinkers plse
     
  10. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Acha hizo bwana!kwanini iende huko chitchat??kwani prof hana sifa?
     
  11. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 773
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 60
    Source rafiki yangu anayebeba boksi ikulu/magogoni.
     
  12. k

    kitero JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wizara ya afya sikuhivi wanahitaji na waganga wakienyeji?
     
  13. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuwa serious na mambo ya msingi.
     
  14. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,602
    Likes Received: 349
    Trophy Points: 180
    Leo kada wa christian council movement umenifurahisha sana
     
  15. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kama jamaa anaachia ngazi ni bora irudi combination ile ile ya Dr Aisha Kigoda na Prof David Mwakyusa
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,958
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
    Haaahaaa! Kuna mambo mengine mpaka yanatia kinyaa. That dude,where would he lead us as a minister? Kusafisha nyota na kupiga ramli?
     
  17. k

    kuzou JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uzuri wa prof maji marefu hajikwezi anasema ye darasa la sama na utendaji ni wake ni wa viwango vya kiprofesoor anawashirikisha wananchi ambao wengi ni datasa la saba wenzie
     
  18. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani uwaziri mpaka uwe na Phd?
     
  19. k

    kamili JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    Sidhani kama waliobuni huu uwanja walikusudia pawe mahali pa mizaha. Ila kwa wanaopenda mizaha kuna mahali pake humu jamvini!!!????
     
  20. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Comrade tunashuru bwana umeamua kuzivunja mbavu zetu
     
Loading...