Mrisho mpoto


Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
Huu wimbo wa mpoto CHOCHEA KUNI mashairi yake yana ujumbe gani? "...chochea kuni .... muwaite mamluki...wakija wasubiri" "..mtu anatapika nyongo yake anarudia tena kuila mnamwangalia?" "...utawaulizaje watu magongo ya nini akati ulisema kuna nyoka? Mjomba wewe si uliwapaka wanja ngoja wao wakupake pilipili afu kwenye kombolela iwe zamu yako kuzinga" " "....nisiwe ka wanasiasa hawaoneki hadi kuwe na janga, utawasikia natoa katon 20 za sabun ya unga nani ka kuambia wale ni wachafu?"

Nyimbo zake nyingi huwa zina mafumbo sana mpaka inakuwa ni shida sasa huyu jamaa kueleweka na hadhira yake na hii katika tasnia ya fasihi msanii anakuwa ameshindwa kuitendea haki tasnia
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,223
Likes
12,462
Points
280
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,223 12,462 280
Mie kwa kuwa simpendi, hata nyimbo zake sinaga muda wa kuzisikiliza.
 
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
852
Likes
69
Points
45
D

deecharity

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
852 69 45
Namchukia sana huyu jamaa kajawa na unafiki tu.
 
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2010
Messages
1,436
Likes
304
Points
180
kibhopile

kibhopile

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2010
1,436 304 180
Nilishawahi kumuuliza yeye mwenyewe nae pua huwa haelewi anachoimba.
 
S

Skype

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
7,279
Likes
67
Points
135
S

Skype

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
7,279 67 135
Aliposhirikishwa kwa mara ya kwanza na Irene Sanga ktk wimbo wa Salaam kwa mjomba nikajua jamaa ni mwanamapinduzi type ya kina Chico, Brenda, na Chakachaka kumbe wapi! Jamaa kiukweli mnafiki sana.
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
843
Likes
293
Points
80
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
843 293 80
na hivi hana mvuto plus unafki wake cmpendiiiii
 
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
1,138
Likes
277
Points
180
mtamanyali

mtamanyali

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
1,138 277 180
Jamaa anakopi methali direct kutoka kwenye kitabu
 
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
843
Likes
293
Points
80
L

ladyfocus

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
843 293 80
haaha mvuto ka wa Omy dimpoz au sukari ya warembo
me ndo naijua definition ya huo mvuto ambao amekosa so hao kina sukar ni wenu. Mwanaume mbaya ka utando wa uji wa ulezi uliolala, tifutifu ka furushi la magimbi loh na huo unakfi wake bhaaassss ful kinyaa
 
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined
Mar 18, 2013
Messages
131
Likes
27
Points
45
chinga4

chinga4

Senior Member
Joined Mar 18, 2013
131 27 45
Ana njaaaa hana lolote, na kujifanya anaumia na hali ya tanzania. Wakat yeye kama yeye n mnafiki, mkubwa. Mwili mkubwa anatumika na wattooto kama rugeii
 
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
107,649
Likes
132,553
Points
280
Mshana Jr

Mshana Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
107,649 132,553 280
Duuuuu Ladyfocus ......!au una la ziada na Mjomba?? Nauliza tu
 
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Messages
2,420
Likes
253
Points
180
Jospina

Jospina

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2013
2,420 253 180
ahahahaaaa yaan acha cku nyingi angeshakua kitoweo
hili jamaa nadhani kwasasa ndo anaongoza kwa contract za matangazo mengi sana kwenye media despite being mvutoless ladyfocus
 
Last edited by a moderator:
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
achape lapa mbele yaani yule afai ata kidogo mzandiki mkubwa.
 
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2012
Messages
2,302
Likes
785
Points
280
Mtanzanika

Mtanzanika

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2012
2,302 785 280
ni kweli kabisa....mafumbo yanapokua mazito mno, panakua na udhaifu wa mwandishi japo amefanya kazi nzuri!
Lakini pia Shaaban Robert alikua na mafumbo mengi na mazito japo miongoni mwake, yaling'amuliwa na hadhira yake.

"Mjomba wewe si uliwapaka wanja ngoja wao wakupake pilipili afu kwenye kombolela iwe zamu yako kuzinga"

hapo kwenye RED nimeelewa kwamba, Kiongozi Mkuu amekua akiwalea lea watu fulani, ilhali watu hao si wema. Matokeo yake sasa wao huenda wakaja kumsababishia matatizo katika uongozi wake kiasi cha kumfanya ashindwe kumwona adui, anayetaka kumharibia...kwa maana ya kombolela unapozinga unapaswa kumzuia adui asibutue!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,392
Likes
1,569
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,392 1,569 280
''Akuambiae usikombe mboga anakutakia ushibe! By Mrisho Mpoto jamaa namkubali sana.
 

Forum statistics

Threads 1,275,059
Members 490,894
Posts 30,531,755