M Mc PIPI JF-Expert Member Joined Feb 25, 2020 Posts 336 Reaction score 466 May 30, 2020 Thread starter #61 MUNDENDE said: Chai Click to expand... Nikupe na chapati ngapi?
M Mc PIPI JF-Expert Member Joined Feb 25, 2020 Posts 336 Reaction score 466 May 30, 2020 Thread starter #62 Mkwala said: Basi wanawake wana tofautiana sana,Mimi nishatongozwa na wanawake 5 weusi wakisema wanapenda wanaume weupe/maji ya kunde. Click to expand... Kumbe na wewe ungekosa Kama Mimi mkuu.
Mkwala said: Basi wanawake wana tofautiana sana,Mimi nishatongozwa na wanawake 5 weusi wakisema wanapenda wanaume weupe/maji ya kunde. Click to expand... Kumbe na wewe ungekosa Kama Mimi mkuu.