Mrembo kanitolea nje kisa rangi yangu nyeupe

Mrembo kanitolea nje kisa rangi yangu nyeupe

Vijana wa mikoani bwana! Yaani bia zote na mbwembwe kibao papuchi umekosa! Eti upako [emoji23][emoji23]
Unaanzaje kumhudumia mtu kiasi hicho bila kujihakikishia kuwa atatoa mzigo.
Ase mimi niliwaona mlipo kuwa mmekaa Mwanaume mweupe ulikosea kuanza kuhudumia kabla haujawa na uhakika wa kupata "papuchi" Jifunze next time kuwa na na uhakika kama utafokoa ndio unaanza huduma, Umesahau kusema ( ULIKUWA UMEISHA LIPIA CHUMBA )
Dah! Ametuaibisha kabisa mabaharia na wanaume wa mikoani aisee!
Hafai kuigwa kabisa na adhabu yake siku ya kikao chetu utakuwa mpanga viti na adhabu zingine!

Unaanzaje kuhudumia kabla ya maelewano na maridhiano! Hana maana kabisa aisee!
 
Nasikia light skin guys wana usishwa na ush*ga kwa wingi

SUBIRI KIDOGO
 
Nasikia light skin guys wana usishwa na ush*ga kwa wingi

SUBIRI KIDOGO
Huo Ni ubaguzi kabisa,Kama alinikadiria ki hivyo Basi alifeli maana kwa show zangu za kibabe mpaka mademu huwa wanashangaa labda natumia dawa au Nini, imagine first round huwa inarange 30minutes to 45,shoga anayaweza hayo?
 
Wenzako wakina ray, hemed PhD ni weupe wanawatafuna mpaka basi we unakwama wapi
 
Sifa za wanaume weupe vs wanaume weusi

Weupe.
- wengi waoni vibamia au vinukta.
-wengi wao wabaridi Sana
_wengi waohujisifia wao hawajui kuwasifia wenzao.
-wanajisiki Sana wao wanapendwa akimtaka yeyote anampata.
-wanapenda kunyanyasa Sana wawapo na wapenzi wao.

Mweusi sura gumegume.
- wanajisikia kuwa wao wakukatalia hivyo akipata anacare kweli.
- wengi wao ni mashine
_wengi wao ni wa moto Sana akikumbatiwa mwanamke anadhani Yuko kafunikwa blanket.
_ wanajua kubembeleza hata Kama atakosea
- wengi wao huomba msamaha hata Kama kakosewa yeye
_ wengi wao wanajua kudekeza wapenzi wao

Angalizo

Kabla yako alishadeti na mtu mfanano na wewe akamfanyia fitina akaandika wote wanaume wa aina yako ni mbwa mwitu tu akarejea kwa wengine wakamkosha
 
Sifa za wanaume weupe vs wanaume weusi

Weupe.
- wengi waoni vibamia au vinukta.
-wengi wao wabaridi Sana
_wengi waohujisifia wao hawajui kuwasifia wenzao.
-wanajisiki Sana wao wanapendwa akimtaka yeyote anampata.
-wanapenda kunyanyasa Sana wawapo na wapenzi wao.

Mweusi sura gumegume.
- wanajisikia kuwa wao wakukatalia hivyo akipata anacare kweli.
- wengi wao ni mashine
_wengi wao ni wa moto Sana akikumbatiwa mwanamke anadhani Yuko kafunikwa blanket.
_ wanajua kubembeleza hata Kama atakosea
- wengi wao huomba msamaha hata Kama kakosewa yeye
_ wengi wao wanajua kudekeza wapenzi wao

Angalizo

Kabla yako alishadeti na mtu mfanano na wewe akamfanyia fitina akaandika wote wanaume wa aina yako ni mbwa mwitu tu akarejea kwa wengine wakamkosha
Duh! Kwa bahati mbaya yote hayo hayanihusu.
 
Dah pole sana saivi hawatongozi wanakula kimasihala plus kubaka.

Kasome uzi wa jinsi ya kula kimasihala harafu ukajaribu na ww hutoshindwa
 
Umekula na kunywa,hakikisha unakwenda kulipa,huo ndio ustarabu.
Mkuu nikirudi TU naenda kuwalipa maana Tena na mhasibu wa pale Ni my classmate ingawa hatukuonana siku hiyo na Sina namba yake,niliona kumuachia mlinzi nilihofu usalama wake.
 
Back
Top Bottom