Mrema,mbowe,hamad shariff,mbatia gombeeni urais;tuachieni ubunge


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
Hili limeanza kuwashtua wanachama wengi wa upinzani baada ya kuona
sasa kila mwenyekiti anataka kwenda kugombea ubunge jimboni mwake
mrema ameanza kukimbilia moshi mjini,mbatia nae kinondoni,mbowe uwii sasa hamad abaki mwenyewe jamani,..tuachieni na ubunge wengine nyie chezeni na Urais,..na sie tule hizo posho za ubunge jamani,...namnukuu mwanachama mmoja wa TLP.....
Kazi ipo 2010
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Hawa washakuwa used urais wasigombee tunataka wawe na umoja ili wamteue mmoja aweze kuwaondoa madarakani hawa mafisadi!
 
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2006
Messages
11,505
Likes
234
Points
160
J

Jasusi

JF-Expert Member
Joined May 5, 2006
11,505 234 160
Mwanahalisi,
Urais ni kiti kimoja tu. Heri tuwe na wabunge wengi wenye uelewa kuliko kujipanga wote kugombea kiti kimoja na usiposhindwa umepoteza miaka mitano.
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,870
Likes
8,691
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,870 8,691 280
Mwanahalisi,
Urais ni kiti kimoja tu. Heri tuwe na wabunge wengi wenye uelewa kuliko kujipanga wote kugombea kiti kimoja na usiposhinda umepoteza miaka mitano.

ni kweli kaka tuwaombee mungu
 
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
5,566
Likes
29
Points
135
MwanaFalsafa1

MwanaFalsafa1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
5,566 29 135
Hili limeanza kuwashtua wanachama wengi wa upinzani baada ya kuona
sasa kila mwenyekiti anataka kwenda kugombea ubunge jimboni mwake
mrema ameanza kukimbilia moshi mjini,mbatia nae kinondoni,mbowe uwii sasa hamad abaki mwenyewe jamani,..tuachieni na ubunge wengine nyie chezeni na Urais,..na sie tule hizo posho za ubunge jamani,...namnukuu mwanachama mmoja wa TLP.....
Kazi ipo 2010
Smart move on their part. They know the probability of winning an MP sit is higher than that of becoming president. So now they see that it is better to get an MP's pay instead of running for something they will never get.
 

Forum statistics

Threads 1,237,272
Members 475,501
Posts 29,283,197