Mrema aomba ukurugenzi TPA


S

Sabato masalia

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
211
Likes
19
Points
35
S

Sabato masalia

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
211 19 35
KATIKA majina yaliyoomba ukurugenzi mkuu wa malaka ya bandari limo la Efraem Mrema aliyekuwa Mtendaji mkuu wa wakala wa barabara TANROADS, ambaye alilalamikiwa sana kwa ufisadi. Mrema ametia jina lake akitegemea ushindi mkuwa mkubwa kwani katika kambi yake yumo Ridhwani Jk na shemeji yake Albert Marwa,wamo pia wajumbe wa bodi ya TPA bwana Julias Mamilo na John Ulanga.

ni masikitiko makubwa sana hivi kweli nyie akina Ridhwan,Arbert Marwa,John Ulanga na Julius Mamilo mna uchungu na uhai wa bandari? yaani madudu yote aliyofanya Mrema pale TANROADS iliyopelekea kung'olewa na Magufuli mmeyasahau? hivi tamaa ya kushibisha matumbo yenu kwa biashara za magendo ya kontena yanawatia upofu na kusahau manufaa ya umma? Ridhwan na shemeji yako Albert Marwa mmethubutu kusafiri mpaka Japan kumfuata waziri Mwakyembe kwa faragha mkibembeleza jina la Mrema lipitishwe? tunawaambia wazi hii project yenu ya Mrema haikubaliki aslan!! Mwakyembe ni mtu safi anamjua vyema huyo Mrema wenu tangu yuko uchukuzi na yeye na Magufuli ndio walimsambaratisha Mrema baada ya kushindikana kwa muda mrefu.
 
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
3,401
Likes
1,150
Points
280
Master plan

Master plan

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
3,401 1,150 280
Msidhani huyo jamaa ana undugu wa damu na A.L.K.M. mzee wa kiraracha? No katika ukoo ule hakunaga mtu aitwae Ephraim
 
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2007
Messages
4,699
Likes
104
Points
145
Kasheshe

Kasheshe

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2007
4,699 104 145
KATIKA majina yaliyoomba ukurugenzi mkuu wa malaka ya bandari limo la Efraem Mrema aliyekuwa Mtendaji mkuu wa wakala wa barabara TANROADS, ambaye alilalamikiwa sana kwa ufisadi. Mrema ametia jina lake akitegemea ushindi mkuwa mkubwa kwani katika kambi yake yumo Ridhwani Jk na shemeji yake Albert Marwa,wamo pia wajumbe wa bodi ya TPA bwana Julias Mamilo na John Ulanga.

ni masikitiko makubwa sana hivi kweli nyie akina Ridhwan,Arbert Marwa,John Ulanga na Julius Mamilo mna uchungu na uhai wa bandari? yaani madudu yote aliyofanya Mrema pale TANROADS iliyopelekea kung'olewa na Magufuli mmeyasahau? hivi tamaa ya kushibisha matumbo yenu kwa biashara za magendo ya kontena yanawatia upofu na kusahau manufaa ya umma? Ridhwan na shemeji yako Albert Marwa mmethubutu kusafiri mpaka Japan kumfuata waziri Mwakyembe kwa faragha mkibembeleza jina la Mrema lipitishwe? tunawaambia wazi hii project yenu ya Mrema haikubaliki aslan!! Mwakyembe ni mtu safi anamjua vyema huyo Mrema wenu tangu yuko uchukuzi na yeye na Magufuli ndio walimsambaratisha Mrema baada ya kushindikana kwa muda mrefu.
Haya ndio yanaitwa majungu; si kazi inashindaniwa? kama ana sifa mbovu atatolewa maana hao uliowataja hawana mamlaka yao binafsi ya kumchagua huyo bwana waka.
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,256
Likes
781
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,256 781 280
Huu ni umbea usio na nia njema. Mrema ni Mtanzania mwenye haki zake na anastahili kuomba kazi hiyo. Tuache mchakato uendeshwe kwa haki siyo kuingiza majungu.
 
D

Divele Dikalame

Member
Joined
May 4, 2010
Messages
77
Likes
0
Points
0
D

Divele Dikalame

Member
Joined May 4, 2010
77 0 0
Ridhwan kama kweli mdogo wangu basi unajipaka matope, Mrema hafai hata kulumangia shukran bwana Sabato kutugusi hilo, mimi namjua vyema huyu mmoja wa wajumbe wa bodi bwana Julias Mamilo ni mtu wa majungu sanaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
sebaakujiwe

sebaakujiwe

Senior Member
Joined
Jan 26, 2013
Messages
171
Likes
5
Points
35
sebaakujiwe

sebaakujiwe

Senior Member
Joined Jan 26, 2013
171 5 35
Getstart and Defend: ninyi nanyi ni walewale mnaotaka kuihujumu nchi hii! Mnamshabikia fisadi , nanyi ni mafisadi! Wewe unaona mharibifu anasogelea binti yako harafu unasema, mwache tu, si binti atam-assess na ataona kama anamfaa au la! Kwanini binti yako usmtahadharishe kuwa huyo ni mharibifu?
Mkafie mbali huko! Poleni sana wadau kwa kuwa na mawazo mgando!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Kipokola

Kipokola

Senior Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
166
Likes
7
Points
35
Age
31
Kipokola

Kipokola

Senior Member
Joined Apr 16, 2013
166 7 35
wew acha majungu, huna lolote.. acha watu waombe wapimwe kwa uwezo wao na si vinginevyo eti Makufuli alimsambaratisha acha siasa hizo vp kuhusu zile bil.200 na zaidi zilizopotea na akakosa majibu..tz tumejaaa majungu,chuki na fitina na ndo maana hatuendelei hasa kwa ajili ya watu kama wew.. au na wew mgombea??? unaogopa Mrema anaweza kukuwikea ukungu..pole
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,256
Likes
781
Points
280
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,256 781 280
Getstart and Defend: ninyi nanyi ni walewale mnaotaka kuihujumu nchi hii! Mnamshabikia fisadi , nanyi ni mafisadi! Wewe unaona mharibifu anasogelea binti yako harafu unasema, mwache tu, si binti atam-assess na ataona kama anamfaa au la! Kwanini binti yako usmtahadharishe kuwa huyo ni mharibifu?
Mkafie mbali huko! Poleni sana wadau kwa kuwa na mawazo mgando!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
Utawala wa sheria unatutaka tuheshimu sheria na haki za wengine. Wewe siyo mahakama na sijasikia kuwa Mrema alifikishwa mahakamani na kuhukumiwa
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Mbona mnamtetea sana ni kabila lenu nini? Maana nyie kwa wizi hamjambo
 
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
4,729
Likes
3,420
Points
280
Deshmo

Deshmo

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
4,729 3,420 280
Wanaomtetea wanajipendekeza tu kwa mtoto wa mshua na hii inatokana na u..nge walionao
 
K

kalanjadd

Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
39
Likes
1
Points
0
K

kalanjadd

Member
Joined Oct 16, 2011
39 1 0
Mrema tulishampima Tanroads hatufai jina lake lifyekwe mapema hata vyeti vyake vya kufoji, nawe Ridhwan na genge lako acheni longolongo msituburuze nia yenu mkamate bandari kwa kujinufaishi acheni ubinafsi, Mrema ni fisadi hana maana yoyote.
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,062
Likes
6,754
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,062 6,754 280
KATIKA majina yaliyoomba ukurugenzi mkuu wa malaka ya bandari limo la Efraem Mrema aliyekuwa Mtendaji mkuu wa wakala wa barabara TANROADS, ambaye alilalamikiwa sana kwa ufisadi. Mrema ametia jina lake akitegemea ushindi mkuwa mkubwa kwani katika kambi yake yumo Ridhwani Jk na shemeji yake Albert Marwa,wamo pia wajumbe wa bodi ya TPA bwana Julias Mamilo na John Ulanga.

ni masikitiko makubwa sana hivi kweli nyie akina Ridhwan,Arbert Marwa,John Ulanga na Julius Mamilo mna uchungu na uhai wa bandari? yaani madudu yote aliyofanya Mrema pale TANROADS iliyopelekea kung'olewa na Magufuli mmeyasahau? hivi tamaa ya kushibisha matumbo yenu kwa biashara za magendo ya kontena yanawatia upofu na kusahau manufaa ya umma? Ridhwan na shemeji yako Albert Marwa mmethubutu kusafiri mpaka Japan kumfuata waziri Mwakyembe kwa faragha mkibembeleza jina la Mrema lipitishwe? tunawaambia wazi hii project yenu ya Mrema haikubaliki aslan!! Mwakyembe ni mtu safi anamjua vyema huyo Mrema wenu tangu yuko uchukuzi na yeye na Magufuli ndio walimsambaratisha Mrema baada ya kushindikana kwa muda mrefu.
Na mashaka na hii Habari
 
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2013
Messages
11,062
Likes
6,754
Points
280
minyoo

minyoo

JF-Expert Member
Joined May 25, 2013
11,062 6,754 280
Hv kwani Mwakembe ni kipofu? Kwani hajui kazi yake ?binafsi sishawishiki kuamini Haya ukiambiwa jambo changanya na Akili yako changanu tafakari kisha toa maamuzi
 
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,508
Likes
3,195
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,508 3,195 280
KATIKA majina yaliyoomba ukurugenzi mkuu wa malaka ya bandari limo la Efraem Mrema aliyekuwa Mtendaji mkuu wa wakala wa barabara TANROADS, ambaye alilalamikiwa sana kwa ufisadi. Mrema ametia jina lake akitegemea ushindi mkuwa mkubwa kwani katika kambi yake yumo Ridhwani Jk na shemeji yake Albert Marwa,wamo pia wajumbe wa bodi ya TPA bwana Julias Mamilo na John Ulanga.

ni masikitiko makubwa sana hivi kweli nyie akina Ridhwan,Arbert Marwa,John Ulanga na Julius Mamilo mna uchungu na uhai wa bandari? yaani madudu yote aliyofanya Mrema pale TANROADS iliyopelekea kung'olewa na Magufuli mmeyasahau? hivi tamaa ya kushibisha matumbo yenu kwa biashara za magendo ya kontena yanawatia upofu na kusahau manufaa ya umma? Ridhwan na shemeji yako Albert Marwa mmethubutu kusafiri mpaka Japan kumfuata waziri Mwakyembe kwa faragha mkibembeleza jina la Mrema lipitishwe? tunawaambia wazi hii project yenu ya Mrema haikubaliki aslan!! Mwakyembe ni mtu safi anamjua vyema huyo Mrema wenu tangu yuko uchukuzi na yeye na Magufuli ndio walimsambaratisha Mrema baada ya kushindikana kwa muda mrefu.
Huyu jamaa ni sumu , sumu kali inayoua ng'ombe wote kwenye zizi.
Waulizeni TANROADS, jamaa alihakikisha imepiga magoti kwa rushwa na asingekuwa Mgufuli TANROADS ingekuwa imekufa.
Ephraim Mrema ni mtu wa wachina, walikuwa wanaingia pale kwake na kugawa hela kama hawana akili nzuri huku wamevaa vikaptura.
Lakini naamini Mwakyembe ni mtu makini ambaye bada yakusafisha TPA hataruhusu kuwadi wa mafisadi arudi pale.
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
83
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 83 145
Mwakyembe usikubali uadilifu wako upakwe matope na fisadi Mrema huyu jamaa ni Fisadi na mchafu hafai hata kuongoza familia
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,070
Likes
55,405
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,070 55,405 280
Haya ndio yanaitwa majungu; si kazi inashindaniwa? kama ana sifa mbovu atatolewa maana hao uliowataja hawana mamlaka yao binafsi ya kumchagua huyo bwana waka.
Kama ni hivyo kwanini wanamuandalia Mchakato ?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,070
Likes
55,405
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,070 55,405 280
Utawala wa sheria unatutaka tuheshimu sheria na haki za wengine. Wewe siyo mahakama na sijasikia kuwa Mrema alifikishwa mahakamani na kuhukumiwa
Kwani kuna waombaji wangapi ? Kwanini Mrema mwenye Mawaa anafanyiwa Mipango , na si wengine ?
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
58,070
Likes
55,405
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
58,070 55,405 280
Wale wote wasioridhika na Habari hii ya ' KIUCHUNGUZI ' Basi wanaruhusiwa kukata rufaa kwa wakuu wa Kitengo ( MODS ) ili labda ifutwe ! Kwi! Kwi! Kwi! Kwi!
 

Forum statistics

Threads 1,273,817
Members 490,485
Posts 30,492,935