Mrejesho wa demu wa mshikaji niliyemgegeda

Mrejesho wa demu wa mshikaji niliyemgegeda

MZEE MSASAMBEGU

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Posts
2,776
Reaction score
2,556
Juzi kati nilitoa post ya demu wa mshikaji tunaesoma nae hapa chuo ambaye nilifanikiwa kumgegeda baada ya kuja gheto ku type group assignment,demu aliniahidi kumwacha mshikaji na kweli demu alimwacha jamaa.

Kinachonisumbua kwa sasa nimemfuatilia demu na nimegundua demu kuna uwezekano hajatulia kabisa sababu most of the time anakuwa busy na simu kuchati na kuongea na wanaume na pindi nimwulizapo anadai ni rafiki zake.

now its too much na nafikiria kumwacha muda wowote.

Naombeni ushauri nifanyaje sababu mi nachofikiria hapa ni kuachana nae kabisa.
 
Chawote huyo....kesho pia akienda ku-type assigment kwa Juma au Amani watamgonga pia.. na atakuacha nk......
 
Njia/mbinu ulizompatia haujaziwekea copyright l guess.
Na ninamshangaa kwa kujiamini kabisa kijana anatamka kwamba Mrejesho wa demu wa mshkaji niliyemgegeda....Demu wa mshkaji au MALAYA wa mshkaji??
 
Unaonaje vitu vingne havina maana kuviandika jf, tunakoelekea tutaombana ushauri wa ajabu ajabu kweli humu.
 
GOOOD FOR NOTHING.....
ulimtaka amwache mshikaji now unamwacha ...umefanya nini????
 
Kama uliweza tu kumshawishi kirahisi namna hio kumuacha mtu wake aliokuwa anampenda, unafikiri atakuwaje kwa wengine?
Juzi kati nilitoa post ya demu wa mshikaji tunaesoma nae hapa chuo ambaye nilifanikiwa kumgegeda baada ya kuja gheto ku type group assignment,demu aliniahidi kumwacha mshikaji na kweli demu alimwacha jamaa.

Kinachonisumbua kwa sasa nimemfuatilia demu na nimegundua demu kuna uwezekano hajatulia kabisa sababu most of the time anakuwa busy na simu kuchati na kuongea na wanaume na pindi nimwulizapo anadai ni rafiki zake.

now its too much na nafikiria kumwacha muda wowote.

Naombeni ushauri nifanyaje sababu mi nachofikiria hapa ni kuachana nae kabisa.
 
Ume-submitt assignment? We uliona raha kumgegedea msela sasa awamu yako na usipokuwa makini watakugegeda na wewe
 
We ---- kweli! kama aliweza kumuacha rafiki yako na akakutaka ww, jiulize! kwa nini asiku dampu na wewe akapata mwingine?!
 
Back
Top Bottom