Kaka mie ningependa kukuambia kwamba naona muda wa kuwavumilia hawo ndugu umekwisha, watimue waende kisha mmkeo nae akimaind naye awafuate uko uko kisha vuta mtoto wa Arusha kaa naye
Kwa hiyo kakudanganya hana mchepuko huko Arusha?
hebu kamtembelee ghafla ukae wiki uone km hatakufukuza
Mkuki kwa Nguruwe muachie na mwenzako mchepuko wake umsulubu huwezi jua kakosa nini kwa mumewe rafikiyo
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.