Jhaxan
JF-Expert Member
- Oct 11, 2015
- 403
- 191
Ukiambiwa mtu kwenye ada alipi chochote ww kwa uelewa wako unadhani hatakuwa na % ngapi... LolAta kama sio first year mwendo n ule ule utalipwa kulingana na asilimia.
Cje ukajikuta unapokea mia sita
Ukiambiwa mtu kwenye ada alipi chochote ww kwa uelewa wako unadhani hatakuwa na % ngapi... LolAta kama sio first year mwendo n ule ule utalipwa kulingana na asilimia.
Cje ukajikuta unapokea mia sita
Nan kakwambia mm art ,Mimi na 100% bro pole ww arts
Umeona sasa unadharau arts.... Kweli wewe povu la mbuni mi nataka la omoNan kakwambia mm art ,
Art c bora ningeacha kusoma kulko.kusoma art.
Yan nisome misimu miaka miwil itakua n kichaa kikubwa.
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji111]Umeona sasa unadharau arts.... Kweli wewe povu la mbuni mi nataka la omo
VPPoleni sana vijana
Pole.hongera,wa dar na moro tunashindia azam biskuti na juice kola
Wewe ni boyaNan kakwambia mm art ,
Art c bora ningeacha kusoma kulko.kusoma art.
Yan nisome misimu miaka miwil itakua n kichaa kikubwa.
mliosoma art wote ndio maboya.Wewe ni boya
Mbeya gan ioHabari wakuu,
Mimi nimeripoti chuo jamani hali sio poa wajameni watu wanazinguliwa kufanya registration NO TUITION FEE NO REGISTRATION OTHERWISE GO BACK .
Uzuri wa huku mbeya life is cheap tofauti na Dsm yani nimepata chumba miezi minne kodi 90000 pamoja na maji na umeme chakula ndo usiseme chipc buku lundo wanakujazia mpaka lumbesa
Nimesoma art HGL sasa hivi nasoma Tourism second year lakini nina mkopo 98%. Sasa wewe first year unayesema umesoma science endelea kusubiri mkopo.....mliosoma art wote ndio maboya.
Na ndio weng makelele tu kuhusu mikopo
Mmmmmh kwa course iyo umepata 98%Nimesoma art HGL sasa hivi nasoma Tourism second year lakini nina mkopo 98%. Sasa wewe first year unayesema umesoma science endelea kusubiri mkopo.....
Ndio maana nimekwambia mapema kuwa wewe ni boyaMmmmmh kwa course iyo umepata 98%
Kwel serikal imetupa ela zake apo
ww nina was was ulionga tu ndio mana ukapewa.Ndio maana nimekwambia mapema kuwa wewe ni boya
nilipe ada mara ngapi. mimi mkopo kwangu hola ndo maana nkalipa ada ingawaje ni nusuUnashangilia chakula wakat ada haujalipa
Kwel mkuu umejikakamua vyakutosha big up to younilipe ada mara ngapi. mimi mkopo kwangu hola ndo maana nkalipa ada ingawaje ni nusu
Mbeya gan io
Kwa taarifa yako... darasa letu lina watu 26 lakini ambao hawakupata mkopo ni wanne tu.. ...ww nina was was ulionga tu ndio mana ukapewa.
C bure tourism kwel