Mrejesho: Safari yangu ya kwenda Nairobi

sambeke

JF-Expert Member
Nov 26, 2014
686
1,000
Wanabodi niliweka bandiko hapa kwamba naenda Nairobi na ni Mara yangu ya kwanza niliomba kupewa majina ya maeneo ya kujidai nashukuru Sana kwa maelekezo yenu nashukuru mungu nimerudi salama, Kwa ambao hamjafika Nairobi ni mahali ambapo ukicheza unaacha Familia nilipita maeneo yote ikiwepo lidos kweli ntarudi Tena Nairobi ni patamu Sana mnagegedana hadharani yaani ni utamu mtupu.
 

NAKWEDE

JF-Expert Member
Aug 1, 2007
28,021
2,000
Wanabodi niliweka bandiko hapa kwamba naenda Nairobi na ni Mara yangu ya kwanza niliomba kupewa majina ya maeneo ya kujidai nashukuru Sana kwa maelekezo yenu nashukuru mungu nimerudi salama, Kwa ambao hamjafika Nairobi ni mahali ambapo ukicheza unaacha Familia nilipita maeneo yote ikiwepo lidos kweli ntarudi Tena Nairobi ni patamu Sana mnagegedana hadharani yaani ni utamu mtupu.
MK254
 

Daby

JF-Expert Member
Oct 26, 2014
32,369
2,000
Wanabodi niliweka bandiko hapa kwamba naenda Nairobi na ni Mara yangu ya kwanza niliomba kupewa majina ya maeneo ya kujidai nashukuru Sana kwa maelekezo yenu nashukuru mungu nimerudi salama, Kwa ambao hamjafika Nairobi ni mahali ambapo ukicheza unaacha Familia nilipita maeneo yote ikiwepo lidos kweli ntarudi Tena Nairobi ni patamu Sana mnagegedana hadharani yaani ni utamu mtupu.

Mkuu hongera kwa kurudi salama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom