Mrejesho: Nashukuru ile mimba imetoka yenyewe

Mrejesho: Nashukuru ile mimba imetoka yenyewe

Mukulu wa Bakulu

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Posts
4,050
Reaction score
12,968
Kuna hii mada hapa chini niliandika kuhusu mimba iliyotokea bila kuipanga na binti akakataa kuitoa .
Nikikataa hii mimba nitakua na kosa?

Nashukuru sasa mimba imetoka yenyewe, nadhani ni kutokana na internal complications au vyovyote ila imetoka.

Hapa najisikia kutua mzigo wa kama kilo 350 kichwani kwangu, maana hii mimba ilisababisha nikakonda gafla hasa ukizingatia sikua nimeipanga na sikua nimepanga kuzaa mtoto na mwanamke nisiempenda.

Wanawake lazima muelewe kua mwanaume anapolala na wewe sio lazima awe anakupenda, ngono na upendo ni mambo mawili tofauti.

Hii tabia ya kutegesheana mimba haina maana, mtu wa kwanza kuhakikisha unajilianda na mimba ni mwanamke, huo uwe ni wajibu wako wa msingi.

Binafsi nashukuru sana hii mimba kutoka. Kua na watoto na wanawake tofauti ni jambo ambalo sijawahi kufikiria, na hata ikitokea iwe huyo mwanamke ana sifa zile nazozipenda hata nikizidiwa huko nakuita najitafunia, sio yule mwanamke unampa mimba baada ya hapo huwezi kulala nae maisha yote yaliyobaki.
 
Umenikumbusha zamani sana wakati niko mwaka wa pili!
Nilikonda ghafla [emoji23] [emoji23]
 
Kuna hii mada hapa chini niliandika kuhusu mimba iliyotokea bila kuipanga na binti akakataa kuitoa .
Nikikataa hii mimba nitakua na kosa?

Nashukuru sasa mimba imetoka yenyewe, nadhani ni kutokana na internal complications au vyovyote ila imetoka.

Hapa najisikia kutua mzigo wa kama kilo 350 kichwani kwangu, maana hii mimba ilisababisha nikakonda gafla hasa ukizingatia sikua nimeipanga na sikua nimepanga kuzaa mtoto na mwanamke nisiempenda.

Wanawake lazima muelewe kua mwanaume anapolala na wewe sio lazima awe anakupenda, ngono na upendo ni mambo mawili tofauti.

Hii tabia ya kutegesheana mimba haina maana, mtu wa kwanza kuhakikisha unajilianda na mimba ni mwanamke, huo uwe ni wajibu wako wa msingi.

Binafsi nashukuru sana hii mimba kutoka. Kua na watoto na wanawake tofauti ni jambo ambalo sijawahi kufikiria, na hata ikitokea iwe huyo mwanamke ana sifa zile nazozipenda hata nikizidiwa huko nakuita najitafunia, sio yule mwanamke unampa mimba baada ya hapo huwezi kulala nae maisha yote yaliyobaki.


Na wewe UJUE, ukilala na Mwanamke USIYEMPENDA unatakiwa UVAE CONDOM KUZUIA MIMBA, hiyo mimba si imetoka kwako? UNGEZUIA WEWE! HAWA wanawake mnawaonea sana!
 
Hakika ni Lost id... Ikija kupatikana basi ni katikati ya takataka zilizooza... Au mlundikano wa kinyesi chenye harufu kali baada ya kupakuliwa kutoka kwenye shimo la choo
 
Back
Top Bottom