Mkuu hapo kwenywe one woman show ndio nini mkuu tusaidie
Dada inaonyesha elimu ya dini ya kikristo hujafudhu.ndoa iliyofungwa kanisani kwa kutumia Biblia takatifu huwa haivunjwi.ndio maana hao wachungaji wamesema ufuate sheria kuivunja kwani hata wao hawana mamlaka ya kuvunja ndoa.huko serikalini utavunja ila ulimwengu wa roho unaenda kuzini tu huko.utakuwa kama yeye huyo mwanaume. nilikusoma mwanzoni ulivyoleta ule uzi hapa.hukupanga kusamehe.ulichopanga ni kukamilisha formality za kumtosa huyo mwanaume.uendako jifunze kusamehe sabini mara sabini hakuna mwanadamu mkamilifu chini ya jua.pia inaonyesha kwenye ndoa yenu ulikuwa una run one woman show.sorry to say that.