Mrejesho: Mume wangu amempa mimba mdogo wangu

Mrejesho: Mume wangu amempa mimba mdogo wangu

Siyo uhenga ni experience Na kuwa mkweli. Hawa mabinti wanazidi sana. Naomba ajitokeze nimhoji hapa uwanjani muone Kama mkosaji si yeye. Inaeezekana hata siku moja hajawahi kumpikia mumewe ni Dogo tu hata kufua pichu za shemejie. Kubali au acha binti lazima uolewe na mwanaume anayekuzidi angalau umri, elimu na kipato. Atakayeweza kutoa amri. Siku hizi wanapenda kuoa (kuolewa na aliye chini yake) ili azame chumvini. Hebu Ona Mara huyu leah2 amefukuza mumewe Nyumbani Na huyu Mkebora
Ati naendesha Gari Mara napaki anatoka Mara nikawaweka kikao Na Housegirl; wake up hao ni waume au mamario?
Mbona unachanganya story mbili kwa wakati mmoja unauhakika umesoma Na ukaelewa kabisa? Sasa habari za house girl zimetoka wapi hapa mbona kama umekurupuka?
Mkatae,mkubali huyu mtu kachemka kumpatia mimba shemeji yake!!!!!!! Na ataendelea kuwamimba watu hata huko atakapochukua jiko jipya nafikiri ndo tabia yake maana si anaona kawaida.
Hata ampate Mke mwingine wakumfanyia hayo yote bado hii ni tabia yake,asipokua makini atawamimba hadi Dada zake.
 
Mbona unachanganya story mbili kwa wakati mmoja unauhakika umesoma Na ukaelewa kabisa? Sasa habari za house girl zimetoka wapi hapa mbona kama umekurupuka?
Mkatae,mkubali huyu mtu kachemka kumpatia mimba shemeji yake!!!!!!! Na ataendelea kuwamimba watu hata huko atakapochukua jiko jipya nafikiri ndo tabia yake maana si anaona kawaida.
Hata ampate Mke mwingine wakumfanyia hayo yote bado hii ni tabia yake,asipokua makini atawamimba hadi Dada zake.
Hii ndiyo tatizo lenu, mnapenda kutumia hoja za nguvu. Soma tena bila ya grievances utaelewa andiko langu. Nilikuwa nalinganisha sred mbili moja ya mume kuongea na housegirl katika simu (ref: Call ya house girl kwa mume wangu ) na hii mada iliyo mbele yetu kwani wote wanalalamkia waume zao. Nenda polepole na kumbuka kuzaa na shemeji yake kwa makabila mengine ni afadhali kuliko kuzaa na mtu mwingine baki.
 
Hii ndiyo tatizo lenu, mnapenda kutumia hoja za nguvu. Soma tena bila ya grievances utaelewa andiko langu. Nilikuwa nalinganisha sred mbili moja ya mume kuongea na housegirl katika simu (ref: Call ya house girl kwa mume wangu ) na hii mada iliyo mbele yetu kwani wote wanalalamkia waume zao. Nenda polepole na kumbuka kuzaa na shemeji yake kwa makabila mengine ni afadhali kuliko kuzaa na mtu mwingine baki.
Ndo wakati mzuri kwake kwenda kuoa hilo kabila wanaopeana mimba nyumba moja kwa bwana mmoja.
 
Habari zenu wadau wa MMU,

Napenda kuchukua nafasi hii kuwashukuru mods na members wenzangu wote kwa mawazo, ushauri na michango yenu katika thread niliyoleta huku kipindi cha nyuma yenye kichwa kisemacho "mume wangu amempa mimba mdogo wangu"

Nimepata muda wa kutosha kutafakari michango ya mawazo yenu namna ya kumaliza tatizo hili na MUNGU amekuwa upande wangu na nimefanikiwa kufikia muafaka.

Jana ndo ilikuwa siku ya kukutana tena kwenye kikao pamoja na wazazi wa pande zote mbili na safari hii tukihusisha na wachungaji wetu na tulikaa na kufikia muafaka kama ifuatavyo;

Katika kusikiliza maelezo ya pande zote mbili yaani kutoka kwangu na kwa watuhumiwa, mume wangu aliamua kujibu vibaya kikao baada ya kuona anaandamwa na maswali ambayo haya kumfurahisha.

Nasikitika kusema alidiriki kujibu kuwa kama kosa limeshatokea waamue haraka yeye ana mambo ya muhimu ya kufanya kuliko hili.

Akaenda mbali zaidi kuwa hata wao wanajiona ni watakatifu kumuandama na maswali wana nyumba ndogo kibao sema ni kwa vile hawaja kamatwa. Pamoja nahayo akaongeza kuwa hajawahi jutia kosa lake kwani yule si dada yake wala hana ukoo nae kwahiyo ilikuwa ni sawa tu.

Wazazi wake walijaribu kumkatisha asiendelee kuzungumza lkn hakujali akapaza sauti zaid hapo ikabidi wamuache tu aongee mpaka amalize, aliongea mengi na magumu sana sina ujasiri wa kuyaandika hapa kwakuwa hayatamkiki kwa mtu mwenye akili timamu.

Baada ya kumsikiliza kikao kiliniuliza nasemaje kuhusu ndoa yangu.

Sikuwa na la zaidi, niliwaambia kwakuwa kwake ni jambo la kawaida sana na mimi kwangu si la kawaida nisingeweza kuendelea kuishi na mtu mwenye mtazamo tofauti.

Wachungaji walisema wao hawana mamlaka ya kuvunja ndoa ya kikristo lakini kwakuwa mwanaume ameongea maneno yenye dharau inaonesha hana moyo wa toba na angeendelea na uzinzi hivyo wanaungana na mimi katika maamuzi yangu.
Walinishauri nifuate taratibu za kisheria kuvunja ndoa.

Kwa upande wa mdogo wangu yeye alishanifuata zaidi ya Mara kumi kuniomba msamaha, sikuona sababu ya kutomsamehe nilimsamehe na jana niliuthibitisha msamaha wangu katika kikao lakini nilimtahadharisha kutoendelea na shemeji yake nae hakupingana nami katika hilo.

Mwanaume ameanza vitisho kwamba nijiandae kupambana.
Binafsi siogopi nipo tayari kupambana lakini sipo tayari kuendelea kuishi na mwanaume fedhuli kama yeye.

Hapo ndipo tulipo fikia na najiandaa kutafuta talaka kisheria.

Asanteni sana naamini hili limepita imebaki utekelezaji wa utenguzi wa ndoa.

Nakaribisha michango yenu ya mawazo..

Pia niwashukuru kwa kampani yenu katika kipindi kigumu

Ukweli ni kua hakuna mtu aliyeperfect kwenye hii dunia na talaka sio solution ya matatizo hayo yanayokusibu. Principle ya kukumbuka kila siku usifanya maamuzi permanent kwa matukio ya mpito. Binafsi naona kama talaka ni temporary solution na sio permanent. Mdoa nyingi zilizostable zimepitia mengi sana magumu hata kueleza.

Usifikri huyo mdogo wako aliezaa nae atakubali kupoteza na wewe pamoja. Hio ni temporary decision kama unatoka jua mwenzio ataingia tu. Hawezi kukubali kulea mtoto pekeyake wakati baba wa mtoto ni mtu huru. Baada ya talaka usitegemee mazuri sana, hio ni part one uwe tayari kwa part 2 na 3. Nachokiona hata huyo mwanaume hawezi kwenda kuoa mtu ambaye hajazaa nae wakati mtu alie na mtoto wake yupo.

Mambo ya ndoa sio ya mchungaji wala wazazi na kuzaa na mdogo wako sio kidonda kisichopona. Hilo ni suala la mpito na litapita ila maisha bado yatakuwepo. so mambo ya kusema mchungaji kasema hivi sio kihalalisho cha mambo yako. Maamuzi sahihi amua ukifikiria mengi. Mfano tuchukue unaachana na huyo na unaolewa na mwingine nae anazaa na mdogo wako utaachana nae?, Utaachana na wangapi?. Ni shetani akiamua kukuvuruga na wewe ukakubali kuvurugwa atakuvuruga kweli. Kuna mambo amabayo yanahitaji toba tu ndio solution. Na usipokaa vizuri hio ndio itakua pattern katika maisha yenu. Mimi nakushauri tulia acha kuwaza talaka kwani itakupa temporary relief tu. Ukitoka unawaachia wenzio wataishi nae bia kujali alizaa na nani na maisha yataenda kama kawaida.

So nakushauri tena maana Mungu alitusamehe sisi wanadamu kabala ya ya kutubu. Msamehe na endelea na maisha hapo utaonesha ukomavu. Ukianza upya ndoa tena ni sawana mwanafunzi aneacha shule form six anaenda kuanza shule ya msingi. Majaribu ni kwa ajili ya kutusogeza karibu na Mungu. Hilo jaribu lina makusudi yake sasa wewe unakimbia jaribu then utaanza upya. Hakuna promotion bila test. Asante
 
Mimi hata sijuagi kwanini mnakimbilia kuoana wakati kiapo cha kanisa hampo tayari kukitimiza

sijajua mlikaa mda gani na mlipitia wapi ila mpaka mmevishana pete nafsi zenu zipo tayari kupitia msoto na raha

mie nakusihi wewe kama mwanamke jasiri..sisi wanaume dhaifu na inatuchukua mda ku realise kosa..

imagine hilo ni mapito ya mwaka ..ila baada ya hapo kun rest of life together..

ningekushauri usivunje ndoa mkae wote tu hata kama vyumba tofauti , kama mna mtoto ni vizuri pia muwe tu kama kawaida

baada ya miaka mitatu hapo ndo mchuue hatma either msuke au mnyoe
 
Umeona eeh! Wanapenda kutukuzwa hawa viumbe utadhan ni miungu
Usifanye mchezo na mtu aliyetangulia kuona jua .....na hiyo kituyako..mbunye.... ukiifungia mpaka ikaota kutu trust me you will end up being a looser with full of frustration
 
Leah wewe ni mwanamke mzuri mwenye busara ninakuombea uweze kupata mwanamme mzuri wa kukuoa tena. Mimi ningekuwa niko teyari ningtupa karata yangu lakini kwa sasa siko teyari, Wanaume wote siyo wabaya ukiomba Mungu atakupa Mwanamme mzuri. Ninakushauri angalau utafute mwenye kadgree angalau. Education matters a lot in relationship To share your vision with your partner who is not educated becomes difficult sometimes. Ninakutakia kila la heri na ni tumaini langu kwamba the next husband will be super husband.
Inabidi ujiweke wewe mkuu. Ila nitaomba niwe family friend ili in case niwe msuluhishi wa kwanza
 
Usifanye mchezo na mtu aliyetangulia kuona jua .....na hiyo kituyako..mbunye.... ukiifungia mpaka ikaota kutu trust me you will end up being a looser with full of frustration
Wala msimtishe looser kwa kipi? Atapata Mme mwenye Upendo Na heshima ninachoamini wanaume wote hawafanani.
 
More likely penzi lilikuwa la kusua sua au jibaba lililazimisha ndoa au bibie pia, so something went wrong soon after marriage ndio maana kila mtu akaamua afanye yake.
Mi naju kwa uelewa wa vijana wa siku hizi, including mimi mtu anaoa/ kuolewa huku kashajipangia mstakabari wa ndoa ktk maswala ya uzazi na mengine kinachobaki ni utekelezaji tu.

Imagine mmefunga ndoa mwenzako hataki kuzaa na sio kwa makubaliano yenu nyote, je kama ni mkeo atakupa dyudyu sawasawa?? Si atakuwa anakwepa ili asipate mimba?? Na akikupa atakwambia vaa kondomu, see how it sound!!??

Ni vvyema kama una mipango mbeleni ya mafanikio ktk familia hakikisha mwenzako umemwelewesha vzr na aelewe nini unafanya, kusoma si kubaya hata kama umeoa/ olewa.

Tatiza linakuja pale ukimweleza akikubishia kwa sababu anazofikiri yeye, wewe unaanza kumjudge kwa level ya elimu yake, exposure n.k
swadakta mkuu, na hapo ndipo chanzo kilipoanzia ni kama ubinafsi fulani jamaa kaona anapuuzwa
 
Usifanye mchezo na mtu aliyetangulia kuona jua .....na hiyo kituyako..mbunye.... ukiifungia mpaka ikaota kutu trust me you will end up being a looser with full of frustration
Unaongea as if una bangi kichwani
 
Aisee hii ni ngumu kumeza.,pole sana dada,kwa kweli mme wako anashda sana,mmefikia maamuzi mazuri ya kumuacha mana hafai mbaya zaidi hajutii kosa,achana nae fuata sheria udai talaka na kaa nae mbali.
 
Dada inaonyesha elimu ya dini ya kikristo hujafudhu.ndoa iliyofungwa kanisani kwa kutumia Biblia takatifu huwa haivunjwi.ndio maana hao wachungaji wamesema ufuate sheria kuivunja kwani hata wao hawana mamlaka ya kuvunja ndoa.huko serikalini utavunja ila ulimwengu wa roho unaenda kuzini tu huko.utakuwa kama yeye huyo mwanaume. nilikusoma mwanzoni ulivyoleta ule uzi hapa.hukupanga kusamehe.ulichopanga ni kukamilisha formality za kumtosa huyo mwanaume.uendako jifunze kusamehe sabini mara sabini hakuna mwanadamu mkamilifu chini ya jua.pia inaonyesha kwenye ndoa yenu ulikuwa una run one woman show.sorry to say that.
 
Huyu dada hata uzi wa mwanzo alijifanya kichwa cha familia na likua na maamuzi yake na inaelekea ana mtu ndo mana kiburi na kichwa maji na mitabia yako hiyo ndo mana jamaa akatok nnje na hata ukiolewa tena huyo mwanaume ana hasara na wewe ni jipu litaivia huko kwa mzinzi mwenzako ulienae na kutojali ndoa yako
 
Aisee
Huyu dada hata uzi wa mwanzo alijifanya kichwa cha familia na likua na maamuzi yake na inaelekea ana mtu ndo mana kiburi na kichwa maji na mitabia yako hiyo ndo mana jamaa akatok nnje na hata ukiolewa tena huyo mwanaume ana hasara na wewe ni jipu litaivia huko kwa mzinzi mwenzako ulienae na kutojali ndoa yako
 
Back
Top Bottom