Mrejesho; Mpenzi yupo 'busy' siku zote

Mrejesho; Mpenzi yupo 'busy' siku zote

Son nikikusimulia anachofanaya hutoamini..mi mwenyewe sikutarajia mapema hivo..but ile thread ndo imeleta jibu la mashaka yangu..kama sio ile thread ningekua bila jibu
In 24 hours?

Sema ulifungua thread ya kwanza ukiwa umesha andaa na mrejesho.

Na for the fact kwamba najua unayemkusudia ni nani, Aggy, I advise you kushukuru kwa chochote mtu huyo alichokufanyia, kuwa na moyo wa shukrani.

This is too bad, and too unthankful.

Mungu unayesema amekuona, unamdhihaki. You put too much expectations into this.

Crap.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiongozi don't take JF too serious. Kuna thread zinaanzishwa kuchangamsha jamvi tu.

Ndo kama hivi sasa haijafika hata masaa 48 mtu ambaye hajawahi hata kupewa handshake kashajulikana tabia zake chafu...

Jiulize na ujijibu...

Wengine zaidi ya miaka kumi hatujawahi kuhisi kama wenza wetu wanatutenda nini pamoja na kuwafuatilia

Bibie lazima aliweka private investigator... tena mstaafu wa FBI
Kwahiyo mnahisi haiwezekani? Inawezekana kabisaaaaaaa.
 
Punguzeni kumchunguza bata hamtomla

Halafu mjuage hakuna mwanaume/mwanamke wa peke yako hayupo

Muhimu kabla hamjaunganisha tupu zenu pimeni/tumieni kinga

Humu wamo wanaume malaya wa kutupwa na vile wanawake malaya wa kutupwa wanaojiuza na kuuza wenzao

Take care

Sent using Jamii Forums mobile app
yes..ushauri mzuri huu kbs

Kauli niliyoi'highlight' siafikiani na ninyi.
Inawezekana mme-experience watu wa hivyo ila haimaanishi wote wapo/tupo hivyo.Pia inamaanisha kuwa ninyi sio waaminifu(kama sijaelewa vibaya).
 
Sheria ni ndogo sana , ni Rahisi sana kwa wanaJF kulana na kutemana.

Na ni ngumu sana kwa wanaJF kupata mtu nakupiga naye hatua ya kweli na thabiti.

Sababu ni ndogo sanaa, kila mtu anajua mwenzake ana ID zaidi ya moja.

Yaan ID hii demu au jamaa anaweza jifanya anakupendaaaaa , lkn ID yapili ni muhuni wa kupindukia.



Kama mna ubavu kwelikweli, badilishaneni PM kwa muda wa wiki moja moja..
 
In 24 hours?

Sema ulifungua thread ya kwanza ukiwa umesha andaa na mrejesho.

Na for the fact kwamba najua unayemkusudia ni nani, Aggy, I advise you kushukuru kwa chochote mtu huyo alichokufanyia, kuwa na moyo wa shukrani.

This is too bad, and too unthankful.

Mungu unayesema amekuona, unamdhihaki. You put too much expectations into this.

Crap.
Ngoja kwanza movie ichanganye kidogo mkuu, unataka tunyimwe umbea
 
Punguzeni kumchunguza bata hamtomla

Halafu mjuage hakuna mwanaume/mwanamke wa peke yako hayupo

Muhimu kabla hamjaunganisha tupu zenu pimeni/tumieni kinga

Humu wamo wanaume malaya wa kutupwa na vile wanawake malaya wa kutupwa wanaojiuza na kuuza wenzao

Take care

Sent using Jamii Forums mobile app
Asante dada kwa tahadhali mwenye masikio atakuwa amesikia
 
Back
Top Bottom