Desire Dizaya
JF-Expert Member
- Feb 16, 2015
- 6,476
- 11,673
Iam sorry to everyone and any one offended by my post.
Najua mmepanic sababu nimesema nimesema yupo humu JF lakini ningekuwa kisa cha muhusika asiejulikana na hayupo JF najua msingepanic hivyo.
Nasema hili sababu najua JF for more than five years na nasoma sana visa humu lakini changu kimeonekana utoto sababu juu nilikuwa naelekea kum-expose member humu.Kubalini kataeni huo ndo ukweli.
To be honest iam very kind and this makes me too too weak to handle pain.
What I did was wrong.I apologize to everyone offended by my words.
Iam not childish but iam weak.weak to handle pain and cheating.
Nsameheni nyote.
Bila naomba mkumbuke tu nchi ina uhaba wa condom tumieni hata Rambo kwa faida yenu.
Nawapenda
Najua mmepanic sababu nimesema nimesema yupo humu JF lakini ningekuwa kisa cha muhusika asiejulikana na hayupo JF najua msingepanic hivyo.
Nasema hili sababu najua JF for more than five years na nasoma sana visa humu lakini changu kimeonekana utoto sababu juu nilikuwa naelekea kum-expose member humu.Kubalini kataeni huo ndo ukweli.
To be honest iam very kind and this makes me too too weak to handle pain.
What I did was wrong.I apologize to everyone offended by my words.
Iam not childish but iam weak.weak to handle pain and cheating.
Nsameheni nyote.
Bila naomba mkumbuke tu nchi ina uhaba wa condom tumieni hata Rambo kwa faida yenu.
Nawapenda