Mrejesho: Mama mkwe amevunja ndoa yangu

Mrejesho: Mama mkwe amevunja ndoa yangu

Vijana badilisheni vigezo vya kupata mke, mke sio urembo, mke sio uzuri, mke sio elimu, mke sio pesa, mke sio majina ya kijinga (sweet, baby, honey nk), MKE ni TABIA.

Siku ikifika watu wakaelewa hili hutaona mambo ya kijinga kwenye ndoa.
Vijana tunaoa rangi, kabila, mwili, elimu, n.k
 
Pole sana,nenda kanisani ukaongee na mchungaji muelezee kisa chote tena ukimpata aliekufungisha ndoa ndio mzuri nina imani atakupa muongozo mzuri na utajua wapi pa kuanzia.
 
Vijana badilisheni vigezo vya kupata mke, mke sio urembo, mke sio uzuri, mke sio elimu, mke sio pesa, mke sio majina ya kijinga (sweet, baby, honey nk), MKE ni TABIA.

Siku ikifika watu wakaelewa hili hutaona mambo ya kijinga kwenye ndoa.
Vijana tunaoa rangi, kabila, mwili, elimu, n.k
Kwa wale vijana ambao hamjaowa bado mkiufuata ushauri huu hapa juu kwa dhati kutoka moyoni mwenu ndio salama yenu.

Degree ya mwanamke kwenye ndoa haikusaidii kitu, kazi nzuri ya mwanamke kwenye ndoa haikusaidii kitu pia na hata familia yao kuwa ni familia bora haikusaidii lolote wewe.

Utaishi kwa amani tu pale utakapompata life partner uliyempenda yeye kama yeye na kwa tabia zake bila hizo attachment hapo juu.
 
Unaandika hivi:
Mimi fulani bin fulani
Yah:Talaka
Nimeamua kumuacha fulani bin fulani kwa sababu hizi....
Then aina ya talaka unayompa
Finish hayo mambo ya witness wawepo
No problem.
Zote tatu unaandika hivyo? si nasikiaga eti unatoa talaka tatu bila masikio yeyote (Nimemnukuu Jumah Nature)
 
Mnaachaga decent girls tena kwa nyodo baadae mnakuja lia lia hapa tubuni mnawaumiza watoto wa watu na kuwaacha.malipo duniani..ila wanaume kazi mnayo poleni mana mkichemsha msingi wote wa NYUMBA unabomoka.
 
Kwa wale vijana ambai hamjaowa bado mkiufuata ushauri huu hapa juu kwa dhati kutoka moyoni mwenu ndio salama yenu.

Degree ya mwanamke kwenye ndoa haiusaidii kitu, kazi nzuri ya mwanamke kwenye ndoa haikusaidii kitu pia na hata familia yao kuwa ni familia bora haikusaidii lolote wewe.

Utaishi kwa amani tu pale utakapompata life partner uliyempenda yeye kama yeye na kwa tabia zake bila hizo attachment hapo juu.

Ulichoandika hapo juu kinastahili kuwa na uzi wake unaojitegemea.
Asante mkuu ushauri makini sana huu.
Itawasaidia wengi Kama watafuata ushauri huu.
 
Nilisikiaga Mimi wanawake Wa huko hawazai na Watu amabo siyo Wa huko
 
Wagogo wamejaa mtaani we ukaenda kuchukua hao takataka....wabaguzi balaa.
Once niliishi Rusumo boda ya tz na Rwanda nilishudia haya uyasemayo kwa undani sana. wanyarwanda ni problem thamini vya home kwanza.
 
aaah jiran huyo dada hakumpenda jamaa kiukweli mbona wapo wanaoolewa na kuzaa na wabongo kistaarabu?mama yangu ni wa huko na hadi leo yupo na mshua miaka 36
Kijana wewe bado mtoto, ni busara watu wazima tunapochangia mada kama hizi ni bora usome kimyakimya uokotemo japo moja litakusaidia.

Hakuna mama wa kusingiziwa duniani, ila baba halisi wa mtoto anamjuwa mama mwenyewe, usiropoke tena hivi mbele za watu siku nyingine, je una uhakika huyo ni baba yako?
 
Kijana wewe bado mtoto, ni busara watu wazima tunapochangia mada kama hizi ni bora usome kimyakimya uokotemo japo moja litakusaidia.

Hakuna mama wa kusingiziwa duniani, ila baba halisi wa mtoto anamjuwa mama mwenyewe, usiropoke tena hivi mbele za watu siku nyingine, je una uhakika huyo ni baba yako?
Nnakuheshimu mkuu ila nnaongea from expirience,mimi ni mtoto wa sita na ni wa mwisho kiufupi usigeneralise tabia ya mtu mmoja kuwa ya wote nnawaona wazazi wangu wakiishi vizuri na kwa upendo hadi leo
 
mungu akuongoze kwa kweli hilo ni pepo bila hekima za kimungu utapotoea
 
Back
Top Bottom