Mrejesho: Kilichonikuta kwa mke wa mpemba

Mrejesho: Kilichonikuta kwa mke wa mpemba

Wakuu short story tu ni kwamba kweli yule mke wa mpemba nilifanikiwa kukutana nae ila kilichonikuta ni hiki hapa,

Kwanza picha linaanza binti kafika eneo la tukio akiwa amependeza kinyama, full kunukia nikasema Zero Leo nitafanya vile kiwanda changu cha uchakataji kinatakiwa kifanye,
Nice
 
Jitaidi pia kutembea na KY,mafuta ya nazi yatakusaidia kuepusha michubuko isiyo ya lazima siku akikudaka
 
Back
Top Bottom