boaz942
Member
- Mar 27, 2014
- 20
- 6
Kufrash kivip kakaunaweza kuflash manual hio update lakini inabidi uwe na uelewa kidogo wa simu
Kufrash kivip kakaunaweza kuflash manual hio update lakini inabidi uwe na uelewa kidogo wa simu
kueka hio update kwa kuflash kama rom mpyaKufrash kivip kaka
Aisee sifahamu mkuukueka hio update kwa kuflash kama rom mpya
mkuu mpaka hapo itakuwa ngumu kwako labda kama una mtu wako wa karibu anaejua jua mambo ya simu akusaidie. na kama haikusumbui hio simu kwa sasa ni bora tu ukaendelea nayo hivyo hivyoAisee sifahamu mkuu
Ok nashukuru ngoja tu niengelee nayo make sijapata usumbufu mkuumkuu mpaka hapo itakuwa ngumu kwako labda kama una mtu wako wa karibu anaejua jua mambo ya simu akusaidie. na kama haikusumbui hio simu kwa sasa ni bora tu ukaendelea nayo hivyo hivyo
S4 mwisho ni lollpop.. lakin unaweza kueka marshmallow kwa kutumia pcNdugu natumia s4,nilipoenda about phone sijaona sehemu system update
Hapo Cyanogenmod inahusikaMimi nina xperia z1 je inaweza kukubali update marshmallow wadau.
s5 tu hainaSo huwez kuupdate kutoka lollipop kwenda mushroom