Mrejesho: CHADEMA imefutika Monduli,Siha na Simanjiro

Mrejesho: CHADEMA imefutika Monduli,Siha na Simanjiro

Ndugu zangu,

Muda huu ndio ninahitimisha ziara yangu ya kikazi kukagua utekelezaji wa ilani katika majimbo yaliyokombolewa kutoka "utumwani" yaani Monduli,Siha na Simanjiro.

Kwanza niseme tu utekelezaji wa ilani katika majimbo hayo kwa kipindi kifupi umekuwa wa kiwango cha juu,ufanisi wa wabunge na madiwani katika kusimamia utekelezaji wa huduma kwa wananchi umekuwa wa kuridhisha mno.

Baada ya kukagua utekelezaji wa ilani pia nilipata fursa ya kukagua uhai wa chama katika wilaya ambapo majimbo hayo yanapatikana nimefarijika kuona watu "wakipokea" kwa takribani miaka mitatu sasa wamerudi huku wakitokomeza kabisa ulaghai kwa kukataa rangi hadi kufikia hatua ya kufunga ofisi.

Kwa wadau mlio mjini Moshi karibuni Meku's nipo hapa hadi saa 5 usiku kisha nikapumzike.
Hicho chama kilishafutika na kufa Kigoma, Arusha, Mara, Moro, kila pahala ni R.I.P
 
Sawa dada, tunafanya ukaguzi wa ilani ila ukaguzi wa fedha hatutaki, sio mbaya, sijui kwa vile nyingine tunazitumia kununua upinzani ndio maana tunaogopa ukaguzi.

ila tuache kuwateka na kuwaua wale wanakataa kununuliwa na sisi maana damu zinatulilia kila seconds.

Japo unaahangaa ccm kuwa na manunda wakati wewe zombie hujishangai au kwa vile nyani haoni kundule lake, ila dada lakwako kubwa wala si mchezo.
Ni ukaguzi wa ilani na si mikutano,CCM haziwezi kuwa na nunda kama wewe
 
Ndugu zangu,

Muda huu ndio ninahitimisha ziara yangu ya kikazi kukagua utekelezaji wa ilani katika majimbo yaliyokombolewa kutoka "utumwani" yaani Monduli,Siha na Simanjiro.

Kwanza niseme tu utekelezaji wa ilani katika majimbo hayo kwa kipindi kifupi umekuwa wa kiwango cha juu,ufanisi wa wabunge na madiwani katika kusimamia utekelezaji wa huduma kwa wananchi umekuwa wa kuridhisha mno.

Baada ya kukagua utekelezaji wa ilani pia nilipata fursa ya kukagua uhai wa chama katika wilaya ambapo majimbo hayo yanapatikana nimefarijika kuona watu "wakipokea" kwa takribani miaka mitatu sasa wamerudi huku wakitokomeza kabisa ulaghai kwa kukataa rangi hadi kufikia hatua ya kufunga ofisi.

Kwa wadau mlio mjini Moshi karibuni Meku's nipo hapa hadi saa 5 usiku kisha nikapumzike.
Labda ungeandika hakuna wananchi Monduli, Simanjiro na kwingine inayosema chadema imefutika unaonekana ulivyo na akili finyu kama chama chako. Mawazo mbadala hayawezi kufutika kamwe labda Nchi ya TANZANIA icwepo. Yaani ondoa hilo wao anavyojidanganya Magufuli na nyie mnapiga. Mnafikiri inawezekana, haiwezekani na huyo Magufuli wenu atafungwa ni muda tu mwombe mungu akuweke hai
 
Hivi hizi ziara unatembea na katoto ketu? Angalia hapo Meku usije ukaanza Ile tabia zako za zamani uka "mkira" dogo ni aibu katoto ka NW kuwa kama mwanasesere.
Ila hilo la Chadema kufa utasubiri sana. Hebu toeni hata wiki mbili tuu wafanye siasa utaona moto wake na utamhurumia jiwe jinsi atakavyo kula jab, uppercut na vifuti vya kisiasa mpaka atatamani asingelikubali cheo cha kusukumiziwa
 
Ndugu zangu,

Muda huu ndio ninahitimisha ziara yangu ya kikazi kukagua utekelezaji wa ilani katika majimbo yaliyokombolewa kutoka "utumwani" yaani Monduli,Siha na Simanjiro.

Kwanza niseme tu utekelezaji wa ilani katika majimbo hayo kwa kipindi kifupi umekuwa wa kiwango cha juu,ufanisi wa wabunge na madiwani katika kusimamia utekelezaji wa huduma kwa wananchi umekuwa wa kuridhisha mno.

Baada ya kukagua utekelezaji wa ilani pia nilipata fursa ya kukagua uhai wa chama katika wilaya ambapo majimbo hayo yanapatikana nimefarijika kuona watu "wakipokea" kwa takribani miaka mitatu sasa wamerudi huku wakitokomeza kabisa ulaghai kwa kukataa rangi hadi kufikia hatua ya kufunga ofisi.

Kwa wadau mlio mjini Moshi karibuni Meku's nipo hapa hadi saa 5 usiku kisha nikapumzike.
Genge la wahuni .ni lakuogopwa kama ugonjwa wa ukoma,na life tu,hakuna namna
 
Ndugu zangu,

Muda huu ndio ninahitimisha ziara yangu ya kikazi kukagua utekelezaji wa ilani katika majimbo yaliyokombolewa kutoka "utumwani" yaani Monduli,Siha na Simanjiro.

Kwanza niseme tu utekelezaji wa ilani katika majimbo hayo kwa kipindi kifupi umekuwa wa kiwango cha juu,ufanisi wa wabunge na madiwani katika kusimamia utekelezaji wa huduma kwa wananchi umekuwa wa kuridhisha mno.

Baada ya kukagua utekelezaji wa ilani pia nilipata fursa ya kukagua uhai wa chama katika wilaya ambapo majimbo hayo yanapatikana nimefarijika kuona watu "wakipokea" kwa takribani miaka mitatu sasa wamerudi huku wakitokomeza kabisa ulaghai kwa kukataa rangi hadi kufikia hatua ya kufunga ofisi.

Kwa wadau mlio mjini Moshi karibuni Meku's nipo hapa hadi saa 5 usiku kisha nikapumzike.
Tunashukuru kwa taarifa lakini nadhani tunatakiwa tufurahie zaid pale ambapo umaskini na ujinga utakuwa umefitika kabisa .
 
Ndugu zangu,

Muda huu ndio ninahitimisha ziara yangu ya kikazi kukagua utekelezaji wa ilani katika majimbo yaliyokombolewa kutoka "utumwani" yaani Monduli,Siha na Simanjiro.

Kwanza niseme tu utekelezaji wa ilani katika majimbo hayo kwa kipindi kifupi umekuwa wa kiwango cha juu,ufanisi wa wabunge na madiwani katika kusimamia utekelezaji wa huduma kwa wananchi umekuwa wa kuridhisha mno.

Baada ya kukagua utekelezaji wa ilani pia nilipata fursa ya kukagua uhai wa chama katika wilaya ambapo majimbo hayo yanapatikana nimefarijika kuona watu "wakipokea" kwa takribani miaka mitatu sasa wamerudi huku wakitokomeza kabisa ulaghai kwa kukataa rangi hadi kufikia hatua ya kufunga ofisi.

Kwa wadau mlio mjini Moshi karibuni Meku's nipo hapa hadi saa 5 usiku kisha nikapumzike.
Mlichofanya ni kuwavesha nguo zenu lakini hakika mioyo yao haipo kwenu
 
Sawa dada, tunafanya ukaguzi wa ilani ila ukaguzi wa fedha hatutaki, sio mbaya, sijui kwa vile nyingine tunazitumia kununua upinzani ndio maana tunaogopa ukaguzi.

ila tuache kuwateka na kuwaua wale wanakataa kununuliwa na sisi maana damu zinatulilia kila seconds.

Japo unaahangaa ccm kuwa na manunda wakati wewe zombie hujishangai au kwa vile nyani haoni kundule lake, ila dada lakwako kubwa wala si mchezo.
Nje ya mada
 
Hivi hizi ziara unatembea na katoto ketu? Angalia hapo Meku usije ukaanza Ile tabia zako za zamani uka "mkira" dogo ni aibu katoto ka NW kuwa kama mwanasesere.
Ila hilo la Chadema kufa utasubiri sana. Hebu toeni hata wiki mbili tuu wafanye siasa utaona moto wake na utamhurumia jiwe jinsi atakavyo kula jab, uppercut na vifuti vya kisiasa mpaka atatamani asingelikubali cheo cha kusukumiziwa
Utetezi wa kitoto
 
Ndugu mwanaCCM mwenzangu, usione mtu kazimia ukadhani amekufa.

Kulazimisha kushusha bendera sio kufa.

Tujitafakari na tujipange vizuri, kwa kufanya mazuri na kuheshimu katiba, hawa ndugu zetu siku wakitiwa maji na wakavuta pumzi, watakuja kutupelekesha vibaya.

Hivi tunavyofanya ni kusema tunauwa nyoka kwa kumkata mkia, isije ikawa tunaimaliza Chadema na huku tunaijenga ACT.

Heshima kwako ndugu
mwana ccm kadi namba ngapi wewe....unajipa status ambayo huna...kama unaona kuna tatizo iweje karibu asilimia 40 ya viongozi wao wamehamia na kumuunga mkono Magufuli..hushangai...kama kungekuwa na uonevu si watu wangeenda mahakamani....hatutaki kulalama lalama kama watoto jomba...kila mtu ana akili yake.saiz sio.muda wa siasa..ni muda wa kujenga nchi
 
mwana ccm kadi namba ngapi wewe....unajipa status ambayo huna...kama unaona kuna tatizo iweje karibu asilimia 40 ya viongozi wao wamehamia na kumuunga mkono Magufuli..hushangai...kama kungekuwa na uonevu si watu wangeenda mahakamani....hatutaki kulalama lalama kama watoto jomba...kila mtu ana akili yake.saiz sio.muda wa siasa..ni muda wa kujenga nchi
Mkuu hao viongozi mnaowatisha na kuwanunua? CCM bila polis hakuna kitu.

Wakuu Wa wilaya wanafanya kazi ya kulazimisha watu wauchukie upinzani bila sababu.

CCM ilishakufa Mkuu wamebaki kina Lugola na Siro wakiibeba.
 
mwana ccm kadi namba ngapi wewe....unajipa status ambayo huna...kama unaona kuna tatizo iweje karibu asilimia 40 ya viongozi wao wamehamia na kumuunga mkono Magufuli..hushangai...kama kungekuwa na uonevu si watu wangeenda mahakamani....hatutaki kulalama lalama kama watoto jomba...kila mtu ana akili yake.saiz sio.muda wa siasa..ni muda wa kujenga nchi
Nimemwambia CCM haiwezi kuwa na wendawazimu
 
Back
Top Bottom