A
Anonymous
Guest
Habari,
Mimi ni mkazi wa Sinza Madukani kuna mradi wa majitaka unaendelea tokea mwanzoni mwaka 2025 ..Lakini huu mm Mradi umekua kero na Usumbufu kwa wakazi wa Sinza Madukani pamoja na eneo ya hapa.
Mradi wamefanya uharibu wa miundo mbinu ya barabara pamoja na maji wamechimba barabara hazipitiki kwa miezi 5 wameharibu na miundo mbinu ya maji hatuna maji tokea mwaka jana mwizi wa 11 mpaka leo tumejaribu kufuatilia hakuna majib sahihi bado tunapata shida.
Tunaishi hivi hui ni mwezi wa 6 hatuna barabara wala maji yanayotoka kwa miezi 6 na hii njia upande wa chini kuna chuo na hotel na hakuna biashara inayo fanyika
…Tunaomba mamlaka husika zitusaidie.
Mimi ni mkazi wa Sinza Madukani kuna mradi wa majitaka unaendelea tokea mwanzoni mwaka 2025 ..Lakini huu mm Mradi umekua kero na Usumbufu kwa wakazi wa Sinza Madukani pamoja na eneo ya hapa.
Mradi wamefanya uharibu wa miundo mbinu ya barabara pamoja na maji wamechimba barabara hazipitiki kwa miezi 5 wameharibu na miundo mbinu ya maji hatuna maji tokea mwaka jana mwizi wa 11 mpaka leo tumejaribu kufuatilia hakuna majib sahihi bado tunapata shida.
Tunaishi hivi hui ni mwezi wa 6 hatuna barabara wala maji yanayotoka kwa miezi 6 na hii njia upande wa chini kuna chuo na hotel na hakuna biashara inayo fanyika
…Tunaomba mamlaka husika zitusaidie.