Mr.Wrong!!!

ndo hivyo, hayo mengine nyongeza tu... ukishindwa kitandani huna chako tena
Usicrame kuwa kufanya mapenz mpaka kwa bed utamboa mpenzio mapenzi sehemu yoyote, kwenye kochi, bafun, on the floor and many other places na ndo yanakuwa matamu hayo coz mnakua hamjapanga bt ya kupanga waweza kukamia na ukaishia watoa machoo tuuu upooo hapooo?
 
Usicrame kuwa kufanya mapenz mpaka kwa bed utamboa mpenzio mapenzi sehemu yoyote, kwenye kochi, bafun, on the floor and many other places na ndo yanakuwa matamu hayo coz mnakua hamjapanga bt ya kupanga waweza kukamia na ukaishia watoa machoo tuuu upooo hapooo?

Wife pliz staki umwage siri za ma'skills , maujuzi hadharani, asikufanye behind the curtain kua kungwi wake! Hayo maufundi kauka nayo, muache akakungwishwe kijijini kwao!
Also for establish some skills here, it may coz side effect to me, so many rivals atracted.
 
A really good one, be a boy or girl, should also be funny.
But in my case, I prefer a bad girl, who goes anywhere than a good girl who's just waiting to go to heaven.
 
A really good one, be a boy or girl, should also be funny.
But in my case, I prefer a bad girl, who goes anywhere than a good girl who's just waiting to go to heaven.

Mammamia!! Looking for a bad girl?? Kumbe unapenda "naughty" beibez huh?
 
Wife pliz staki umwage siri za ma'skills , maujuzi hadharani, asikufanye behind the curtain kua kungwi wake! Hayo maufundi kauka nayo, muache akakungwishwe kijijini kwao!
Also for establish some skills here, it may coz side effect to me, so many rivals atracted.

Love mekusikia nilikua nampa mafunzo huyo bwamdogo si unajua ngoma ya watoo haikeshi. Memic wewe ujue
 
Mammamia!! Looking for a bad girl?? Kumbe unapenda "naughty" beibez huh?
Smtms being naughty ni nzuri coz unaenjoy hata ktk relationship smts wanashauri uwe alitle bit fun, naught and stuborn ilaaa uwee mpoleeee weee ooohooo utamsikia kwenye kona laaziz waako
 
Usicrame kuwa kufanya mapenz mpaka kwa bed utamboa mpenzio mapenzi sehemu yoyote, kwenye kochi, bafun, on the floor and many other places na ndo yanakuwa matamu hayo coz mnakua hamjapanga bt ya kupanga waweza kukamia na ukaishia watoa machoo tuuu upooo hapooo?

duh itabidi nikutafute beibe wangu, unifundishe japo kidogo... mi mgeni mitaa hii.!!!
 
Back
Top Bottom