GE2025 Mpina: Hakuna kura itakayoibiwa, tuna imani na INEC

GE2025 Mpina: Hakuna kura itakayoibiwa, tuna imani na INEC

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025
Nimependa msimamo wake, huwezi kufanya kazi na taasisi ambayo huiamini.
 
Wanatuchanganya hawa yeye na zito tumwamini nani sasa huyu linda kura huyu hakuna kura kuibiwa
 
Alisema wananchi kama wanataka mbunge wa kuwawakilisha watafute mtu mwingine, huyu atamtumia katika majukumu mengine mengine.​
 
Mpina baada ya uchaguzi atarudi home ccm na kupewa RC
 
Kazi pekee ilompa umaarufu huyu pandikizi la upinzani ni kupima urefu samaki walopikwa kwa rula.
 
Kama waliweza kumzuia kura za maoni. Huko kwingine itakuwaje
 
Ni ngumu sana wanasiasa wanaotokana na CCM kuweza kufanya Siasa nje ya CCM. mda mwengine hujisahau kabisa wakahisi bado wapo CCM.
 
Huyu jama ndiyo walewale... useless
Miaka yote hiyo tangu uchaguzi wa 1995 hajawajua CCM au anatufanya sisi walemavu...Akamuulize Wasira alipigwa hadi kura ya Mkewe akaikosa enzi akiwa NCCR.
 
Mpina: Hakuna kura itakayoibiwa, tuna imani na INEC
Hee, ana imani na iNEC??
Kweli hakuna mkate ngumu kwa chai.

Kwamba hajui yaliyofanywa na watawala dhidi ya umma kwenye chaguzi za 2019, 2020, 2024 ??

Kumbe huyu naye ni pandikizi la mama !!
 
Kwanza wakifuata utaratibu jamaa hana sifa za kugombea
Na mkurugenzi wa uchaguzi alivyo anaweza kukubali lile pingamizi alilowekewa na hivyo atakuwa amepotezwa maana wanajua na kule kwenye ubunge muda utakuwa umeisha na hivyo atakuwa ameondolewa kwenye siasa
 
Back
Top Bottom