Mpenzi wangu namdai pesa. Sijui nifanyaje anilipe

Mpenzi wangu namdai pesa. Sijui nifanyaje anilipe

Mpaka sasa umemkwichikwichi ya 3000 endelea kumkwichikwichi hadi sh 497000 iishe. ..kazi kwako
 
Kweli akili ni nywele ,
Huyo sio mpz wako huyo mwizi tu kama wezi wengine laki tano kala na hauna jeuri ya kumdai na bado kwa sababu unaamini ni mpenzi wako bado utaendelea kutoa hela ndogo ndogo yeye mambo yake huko yanamuendea vizuri na unaweza kukuta wewe sio wa kwanza kukufanyia hivyo
 
Umekwich kwich mara ngapi tupige hesabu hapa hela yako imebaki sh ngapi?
 
Umenikumbusha mbali sana mkuu, ilishanitokeaga hii makitu, bi dada kaja kaazima hela nikampa, taratiiiibu akaanza kujisogeza mdogomdogo mara heeeee..........kwani deni langu nililupwa?………ikabidi nifidie tu kwa kale kamchezo ka baba na mama
 
Kama ulikua unataka kesh sahau njia za kulipa deni ni nyingi na hiyo aliotumia ni mojawapo
 
Kijana si ameshakuambia kuwa mambo yake yakikaa vizuri atakurudishia.....!!?

Sasa wasi wasi wako upo wapi....!!??

Kwani mlipeana deadline ya mwisho wa kulipa deni....!!??

Endelea kufanya subira.....
 
Jaman mimi nina mpenz ambae kabla hutujawa wapenzi alikuwa rafiki yangu wa kawaida tena hatukuwa na ukalibu sana. Siku moja alipata shida akaja nimuazime pesa laki tatu nikampa baada ya muda tena akaludi nimuongezee laki mbili nikampa na kwa kuwa namfahamu na najua anafanya shughuli gani nikajiaminisha atanipa lakini kadri siku sinasogea akawa anakuja kwangu na kuanza kuanza kuonyesha ishara za kimapenz japo akaniahidi kunipa pesa angu kama baada ya wk1 tu kilichofuata alikuja too night kwa kweli sikuvumilia nikamaliza mchezo baadae tukaendelea na kamchezo ketu ka kwich kwich sasa imefikia hatuzungumzii habari za pesa yangu siku moja moja ndo ananiambia atanirudishia pesa yangu japo huwa namwambia kuwa wapenzi haimanishi hunilipi pesa yangu anadai mambo yake yakikaa vizuri atanirudishia. Sasa nifanyaje anilipe pesa yangu wana JF naombeni ushauri wenu.
Na kila kwichi ni sh.100,000
 
Wew kwanza umepata mzgo bla yakutoa jasho kwasababu anataka akulpia mlango wa nyuma sasa na wew ukawa mwepesi kaka wew fanya michezo ya hasira#Adhabu# maana ushalipwa sasa tafuta kujifidia#riba#
 
Ni rahisi wazazi kukulipa Deni kuliko mpenzi tena aliyekupa penzi baada ya kumkopa pole sana samehe wewe unachotakiwa kwenda ata kwake Kula misosi Na ukiwa unakula mzigo Kula kwa kukulipa Deni lako alafu usimkumbushe akujue mwema ili ufaidi Mimi niliwahi kupunguza bajeti ya msosi wa usiku kabisa namwambia tu nahamu ya wali samaki au siku kumkomoa unamwambia unahamu Na makande akae jikoni masaa matano
 
Deni limelipwa in kind. Mimi nina bahati mtu aliyetaka kunifanyia mchezo huu kwa kweli hata uwe na njaa vipi huwezi kuingia kwenye mitego yake
 
Kaka umeisha umia.. alitumia mbinu ya kuanzisha mahusiano na wewe.. ili akutoe njiani kuhusu suala la madeni. Na wewe ulivyo ukategeka...

Now kumdai unahofia kwa sababu ni mpenzi wako....
Itabid utumie busara na akili sana kumdai.
 
  • Thanks
Reactions: J23
Hahahah hip imenitokea mm nilikua na daia na mwana mama anaenizidi umri kama miaka 15 zaidi nikamkopa ml 5 nikaona ili asinidai kwa ghasia bora nimtokee tu kwa sababu hana Mume. Wacha tu nimtokee nikafanikia kwic kwic zikanza. Kila siku ila kwa sababu mama mwenyewe Mchaga wa rombo bado alikua anakumbushia mzigo wake nami nikamapuuzi
Ila baadae nikampa kama ml 3 ikapitada sasa ameanza kunidai na anaona kama nimepynguza mapenzi kwake
 
Laki tano na umeshatembeya marakazaa afu bado unataka malipo???bilashaka wewe ni Mchaga...
 
Na wewe mkope mwambie kuna dharura utamrushia, na asahau kuhusu deni la laki 5 ulishamsamehe
 
  • Thanks
Reactions: J23
Back
Top Bottom